GIÚP ĐỠ Hiện tại thằng bạn chung team bị lừa cây thương 11mt 100%+4

BinNgox

Gia nhập giang hồ
hiện tại là có thằng bạn chung team bị thằng trên có facebook là LeeLee lừa mất cây thương 11mt 100%+4 do buôn bán quá tin tưởng + với sự bất cẩn nên đã bị lừa, mong ace và ad điều tra dùm để SV trong sạch không còn những thằng sâu bọ, lừa đảo như thế này nữa.. Vì không có = chứng cụ thể nên bạn mình nó không lập toppic được.. mong ad và các ACE đi ngang qua giúp dùm thanks all.. Với lại ACE cũng nên cacnhr giác với thằng có facebook như trên...!!

BinNgox

Gia nhập giang hồ
Những vụ ko có topic gd thế này thì ko thể lấy lại đc đồ nhưng mong @Lion_King vào điều tra rồi ban cho nó ko có cửa sống khỏi đấy YG luôn đi :)
chỉ mong là điều tra được thằng đó và band account nó thôi.. còn đồ thì không lấy lại được cũng không sao, vì muốn biết được thằng đó là thằng nào để ACE còn tránh

GhostxLove

Hạ Sĩ
K có chứng cứ để mà ban acc :v nghe từ 1 phía sao AD làm việc được , ít ra có tấm hình nó mua bán hẹn gd hay sao chứ

BinNgox

Gia nhập giang hồ
vào ngày chủ nhật ngày 13 lúc 13h zTieuManThauz tại VDB có gd với char đao nào đó mà thằng bạn nó không nhớ tên ingame.. mong ad vào giúp đỡ giùm thanks

GhostxLove

Hạ Sĩ
@@ ca này 90% thuộc về lỗi ở cá nhân cmnr , tin tưởng r bị lừa , còn ko nhớ cả tên nv nào thì quỳ X_X Hi vọng ad chịu bỏ thời gian ra điều tra , còn ko thì ae tự nhắc nhau thằng Lee Lee kia lừa đảo , sau này biết mà tránh

BinNgox

Gia nhập giang hồ
- Ad đã nhắc nhở là ko nên gd bất cứ gì trên Fb rồi mà ko nghe,mình mà có bị lừa thì luôn đủ = chứng cho thằng lừa đảo ra đi nhé :))
sao tay chú cứ nhanh hơn não nhỉ.. vì là thằng bạn mình nó tin tưởng với không biết cách lập toppic gd trên 4rum, nếu nó biết thì đâu có chuyện này xảy ra... sao cứ thích tỏ ra vẻ nguy hiểm nhỉ

BinNgox

Gia nhập giang hồ
@Huyết Ban Nick mong ad tra lịch sử giao dịch ingame zTieuManThauz vào chủ nhật ngày 13 lúc 13h tại K4 VDB dùm ajk thanks ad nhiều chỉ mong mọi chuyện được sáng tỏ thanks ad

Bên trên