THÔNG BÁO Hệ thống xổ số mới yulgangvn

tuan0128

Gia nhập giang hồ
Cho em hỏi: Em lấy acc nin mua vé. sau đó chuyển vé cho acc Đao cầm. Giả sử em trúng thì sẽ là vk 17m char nào z???

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Số từ 1 đến 300 và ko dc chọn. Sao cái luật buồn cười thế. Nói vậy thì ko ai chọn dc số 299 hay 300 ah

LaVangRoi

Binh Nhất
Sao ko bán 1 lần vé 17 + 71m luôn nhỉ cuối tuần quay 1 lần cho 2 giai , voi lai 300 rut con 100 thoi cac xep oi :)
17m ( 10m ) "1b"
71 ( 30~50m ) " 3~5b"
còn 48 vô shop mua cho lẹ ( 30m~35m )

Orochi

Binh Nhất
Sao ko bán 1 lần vé 17 + 71m luôn nhỉ cuối tuần quay 1 lần cho 2 giai , voi lai 300 rut con 100 thoi cac xep oi :)
17m ( 10m ) "1b"
71 ( 30~50m ) " 3~5b"
còn 48 vô shop mua cho lẹ ( 30m~35m )
mình thấy vk 48 thua dame vũ khí 71m khoảng 20 cl, nên bạn vk 48m trong shop vs giá 100m ^^

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Số từ 1 đến 300 và ko dc chọn. Sao cái luật buồn cười thế. Nói vậy thì ko ai chọn dc số 299 hay 300 ah
Mình thông cảm nếu bạn không được học xác suất thống kê hoặc rớt môn.

1. THứ nhất đây ko phải là giải đấu cho chọn số, bởi vì không cho phép nhiều người chọn cùng số, hoặc nếu ko trúng thì dồn giải, cách thức hoàn toàn khác nhau. Muốn giải kiểu này thì chờ chức năng offical gọi văn vẻ là đánh đề bao lô muốn mua gì thì mua. Còn với vũ khí, chúng tôi đảm bảo sẽ có 1 hoặc ko ai trúng kì đó thế thôi.
  2. Về xác suất, nếu ko ai mua 299 hay 300 thì xác suất vẫn là như nhau nếu chúng ta cho chọn số ngẫu nhiên. Ví dụ với cách chọn hiện tại thì giả sử có 200 người mua, xác suất là 66%. Nếu cho chọn random ko trùng số thì vẫn là 66%. Xác suất 1 con số được trúng vẫn là như nhau trên toàn bộ bộ số là 1/300 nên cho dù là số 299 hay 300 hay số 1 vẫn là 1/300.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Mình thông cảm nếu bạn không được học xác suất thống kê hoặc rớt môn.

1. THứ nhất đây ko phải là giải đấu cho chọn số, bởi vì không cho phép nhiều người chọn cùng số, hoặc nếu ko trúng thì dồn giải, cách thức hoàn toàn khác nhau. Muốn giải kiểu này thì chờ chức năng offical gọi văn vẻ là đánh đề bao lô muốn mua gì thì mua. Còn với vũ khí, chúng tôi đảm bảo sẽ có 1 hoặc ko ai trúng kì đó thế thôi.
  2. Về xác suất, nếu ko ai mua 299 hay 300 thì xác suất vẫn là như nhau nếu chúng ta cho chọn số ngẫu nhiên. Ví dụ với cách chọn hiện tại thì giả sử có 200 người mua, xác suất là 66%. Nếu cho chọn random ko trùng số thì vẫn là 66%. Xác suất 1 con số được trúng vẫn là như nhau trên toàn bộ bộ số là 1/300 nên cho dù là số 299 hay 300 hay số 1 vẫn là 1/300.
1. T ko tranh cãi về vấn đề tỉ lệ trúng ở đây. vì đơn giản tỉ lệ trúng là 1/300.
Tuy nhiên có người thích chọn số này có người thích chọn số khác đó là ý muốn cá nhân. Như việc ông mua xổ số ở ngoài cũng thế dc phép chọn số vé nếu ko thấy ưng thì có thể ko mua.
Ở trường hợp này thì người mua bị động chỉ biết số mình mua là bao nhiêu khi mở vé. Và vs cái tỉ lệ mua vé như kỳ trước dc tới 50% ko??? 300 vé việc mua tới 200 vé là mức khả quan nhất mình nghĩ tới rồi. Đấy là những lần quay đầu tiên. Còn những lần sau sẽ càng ít đi.
2. Bên kteam có thể tạo ra vé khi kích vào sẽ hiện 1 hoặc vài hàng ghi đủ 300 số và những số nào đã được chọn sẽ bị tối đi hoặc chuyển màu và người chơi sẽ kích vào số còn lại để chọn. Các bạn đã làm dc ra cái tờ vé số rồi thì việc này chắc cũng ko quá khó.
3. 1 số người trong đó có mình có những con số mình thích hoặc như người ta thích ôm lô đề sống chết 1 số thì việc dc tự lựa chọn sẽ thích hơn từ đó có có thể sẽ mua nhiều vé số hơn.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
TỨc là vừa mở cửa 5 phút đã có người mua hết. Cho nên e giữ vé đợi kì tiếp nhé

Bên trên