Hướng dẫn auto train và PK thích khách cho newbie!

XiaoTi

Binh Nhất
CÁi này mấy pro biết rồi không nói làm gi nữa. Mình post bài này với mục đích để hướng dẫn newbie và các bạn chưa biết thôi.

Tính tới thời điểm hiện nay thì mình chơi game HKGH và char TK cũng được một thời gian.
Mình thấy cũng rất nhiều bạn muốn chơi Ninja nhưng vẫn còn nhiều thắc mắc về cách train hay cách pk......
Vào 4rum thì thấy mục thích khách chưa ai post bài hướng dẫn nên mình mạn phép post trước ;)
Có gì không đúng a e góp ý chứ đừng ném gạch nhé

Nào trước tiên là khung hình để skill và máu mana
Hình 1

Sang phần cài đặt auto
Ở tab Đánh: Chọn Bật Khi train và Tắt Khi PK
Hình 2

Tab trở về: Tick vào ô "Khi rời khỏi party"
Hình 3

Sau đó khi train các bạn cứ ấn khởi động auto rồi train như bình thường
Cách PK của mình thì như sau:
Sau khi cài đặt skill như hình 1 mình sẽ khởi động auto khi phần cài đặt đánh ở hình 2 đã được tắt.

Chạy ra ấn crit + x chỉ vào thằng nào chữ đỏ yếu hơn hoặc ngang tầm mình (hoặc quái, hoặc phái bên mình lun) rồi ấn F4 để hút rate.

Sau khi có 1 rate chỉ vào đối thủ cần bem ấn F1 (đó là skill - def + hút máu)

Sau đó nhanh tay tích vào ô "Khi rời khỏi party" và để nó tự đánh.

Tay kia ấn uống máu liên tục cho chắc vì giờ bọn nó kẹp skill ảo lắm.

Sau 1 lúc nó nằm ra die hoặc nếu không die mà hút đủ 5 rate thì tích lại ô "Khi rời khỏi party" rồi F2 cho nó 1 phát (nó mà hok chết thì thôi té đi cho lành)

Lợi ích: Hút rate cực nhanh, dame chay biến ảo khôn lường.

Hạn chế: Khi train không tự động phù về thành khi hết máu.

Chú ý: CHỈ DÙNG KHI KHÔNG Ở TRONG PARTY

p/S: còn 1 cách kẹp cho ninja theo cách khác nữa để rảnh tớ post cho ace. ( bài có copy 1 it bên dzo nhé )

chickenloj

Binh Nhì
mình có thắc mắc nì là ch bjk cơ cấu của sv ta ra sau vì tớ thấy giao diện auto thay đổi
giống như hồi 7.xx bị stack j đó lên 8.xx thỳ hýt k bjk này ra s còn tác dụng đc như chủ pic nói k á

XiaoTi

Binh Nhất
Nếu có auto thì vẫn có tác dụng nhé bạn. mình chỉ sơ phiên bản này Lion_King không cho auto thôi. Thấy thông báo la khoảng 2 3 tuần mới Up dc 35 nhé hehe

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Auto thì có auto rồi nhưng mà cái vụ kẹp chay cày cuốc thì làm ninja cày solo ghê lắm, mất cân bằng chết :|

XiaoTi

Binh Nhất
8.0 và 9.0 nó khác nhau bác thử auto f6 trên 9.0 sv off Hàn chưa up lung tung thế ?
Tớ chỉ UP vậy thôi chứ sau này ra 9.0 lúc đó sẽ tính. chứ giờ ai biết đc thế nào. cái này cũng chỉ giới thiệu sơ lược về cách train của ninja thôi mà???
Auto thì có auto rồi nhưng mà cái vụ kẹp chay cày cuốc thì làm ninja cày solo ghê lắm, mất cân bằng chết :|
Mất gì đâu bạn solo ghê nhưng bù lại def rất yếu. ZZZZ
Tks trước vậy ................................
không có chi ;)
thấy njnja pk cũng pá văn đạo lắm
Ai biết cách chơi thì cũng khá là bá đạo đó bạn.

MrGrim

Gia nhập giang hồ
bow nó kẹp thế từ bé cần gì phải đến 11x? :v
p/s thêm về cách train này: quái nhanh chết, chỉ sử dụng đc khi solo, nhặt đồ tỉ lệ thấp :v

MrGrim

Gia nhập giang hồ
CÁi này cũng tuỳ thôi bạn àk. tôi train thế nó vẫn nhặt đồ bt mà. :D
ở cấp thấp, quái chết nhanh, lại mọc ra quái mới nhanh, nó k kịp nhặt mà chuyển sang tấn công quái khác bạn à :v nhưng mình nghĩ sv sắp tới chắc cũng khó có vụ quái chết nhanh đc =))

Bên trên