GIỚI THIỆU Hệ thống nhiệm vụ tuần hoàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Diepvohan

Gia nhập giang hồ
Ad có thể chỉnh lại làm nv ko đánh sơn tặc được không? Các anh chị vào đánh 10 con thì không sao nhưng ko đánh quái trên đường mà phải vào bãi đánh đã vậy còn để auto rồi đi chơi đứng ks bãi.

shine1992

Binh Nhì
fram ruong cung bi band
vô lý , fam dc1 cái rương vàng mất 1 ngày trời mất ăn mất ngủ,cho lòng 5 ac 10 ac,cũng chả bõ công,tiền thuốc các loai tiền , =)).ai làm được kệ ngta mấy thánh gato ak,bọn fam gold nó chạy clone nin treo 24/24 rối cuối tuần thu hoạch,chả band,đây cầy xịt .... o:-) em là xin kiếu ,ngồi máy 2h la liền là đuối rồi,chưa kễ sv này ,long ra lồng vào ,nó kẹt ac.. j j ấy không cho đăng nhập 2 ac,vào đánh pas 2 thỳ gõ lòi con mắt.=))

MpThAnh

Gia nhập giang hồ
mình khuyến khích các bạn farm rương nhé. Đây là công việc chính đáng , còn farm gold bán vnd mới là 1 tội ác.
neu vay lam giong ban nay duoc sao ?
QUOTE="Daikalop1a, post: 358282, member: 489"]log 2 acc làm xong log 2 acc khác, 10 lần như vậy hết 2 h lại quay lại từ đấu :D[/QUOTE]

riprip

Gia nhập giang hồ
6 tiếng 1 rương là đủ rồi ngày làm 2 rương là cao vì tiềng một ngày 2 acc cũng fram dc 10m la nhiều nếu team full dame to
hút gold cũng nhiều mak đi lên đi về nhiều quá ngai thật ... team pt mak 2 tiêng về 1 một lần thì chung no rải rác lẵm 8-x

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Tối thiểu 18h treo máy, 11 lần nhận và trả Q + 3.780.000 gold là tất cả vốn liếng cho 1 rương vàng.

Hộc máu mũi cho dân fram lẫn người chơi:((:((. Cu nào fram được xin nhận 3^:)^ và 1 tiếng kêu sư phụ:-bd

May là bem 1 con ra ngay 1 item event chứ nó kiểu như làm Q TC3 thì :eek::eek:

nhatthiem113

Thiếu Úy
Theo mình nghĩ chắc cũng do ý đồ của Kteam muốn hạn chế đồ vip và đồ vip phải có giá trị của nó. Trích @Dương Quý Phi " Cái gì cũng có cái giá của nó"
P/s Các bạn đừng đặt nặng vấn đề, Q Event này không giới hạn time nên cứ làm thôi, bạn nào có thời gian thì làm nhiều hơn chút.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Theo mình nghĩ chắc cũng do ý đồ của Kteam muốn hạn chế đồ vip và đồ vip phải có giá trị của nó. Trích @Dương Quý Phi " Cái gì cũng có cái giá của nó"
P/s Các bạn đừng đặt nặng vấn đề, Q Event này không giới hạn time nên cứ làm thôi, bạn nào có thời gian thì làm nhiều hơn chút.
Kiểu này mà mở được btkc2 thì còn hơn trúng số vietlot

namdinh

Binh Nhì
Ước gì rương vàng có thể bán = @ ( 100-200@ ) cho ai không có thời gian fam ^^! ( ý kiến riêng mong ko nhận gạch :(
mấy bác cứ yên tâm 1 thời gian nữa rương vàng bán ở chợ nhiều lắm, ko có thời gian farm thì người ta farm bán cho mấy bác bằng gold hoặc @ ko có gì mà phải xoắn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên