Hành vi xấu của 1 cá nhân

July182013

Hạ Sĩ
Xin phép được report bạn có tên trong hình ảnh sau đây
Bởi không chỉ cái tên mất thuần phong mỹ tục mà những hành động của bạn cho thấy bạn quá nguy hiểm đối với sv. Cụ thể là bạn trở nên cuồng sát...xuống tay với tất cả những ai gặp mặt trên đường đi...kể cả những acc clone của các thành viên khác không có khả năng đánh trả. Các thành viên clone bị đánh chết rất bực mình về vấn đề này.. NPH sẽ biết phải làm gì với bạn...!

July182013

Hạ Sĩ
Điều này hiện giờ có cấm đâu! :(
Tóm lại những thành phần như thế giống như trẻ trâu feed rank LMHT vậy...
Game sụp đổ cũng vì những cái tụi này...Nó không làm gì tôi nhưng trừng phạt những thành phần đó sớm bớt khổ cho sv
Cái gì nó cũng phải có trật tự chứ...đã bảo là test PK thì ĐẤY - có gọi là TEST không đấy.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Tóm lại những thành phần như thế giống như trẻ trâu feed rank LMHT vậy...
Game sụp đổ cũng vì những cái tụi này...Nó không làm gì tôi nhưng trừng phạt những thành phần đó sớm bớt khổ cho sv
Trong game cũng như trong xã hội thôi. Có người tốt phải có người xấu. Vậy mới vui

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
klq nhưng mình bị ban nick mới dc thả các bạn ạ...
___về vấn đề pk đó hã, mình cũng rất bực mình những ng như v, đag đập đồ để test pk mà cứ bu vào giết, k cho đập đồ thỳ làm sao test pk dc đây... nhưng cũng đành chịu vì Gm k cấm điều này, đag test pk mà, thoy trốn đy chỗ khác đập đồ cho nó lành :D:D

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Game thì cũng như ở ngoài , cũng có người tốt kẻ xấu , hiện tại đang trong giai đoạn test thì em lựa lúc nó ko onl mà ép đồ , ép ngon nghẻ train lên cao cao thì kiếm nó đập lại , bao h ổn định vô quy củ thì cái gì cũng sẽ có mức giới hạn , văng tục chửi bậy quá mức cũng sẽ ra đảo đọc kinh tĩnh tâm 1 vài ngày . Hiện tại hệ thống các kênh non-pk , pk và vip cũng đã hoàn thiện , sẽ sớm đưa vào phục vụ anh em thôi :D .

July182013

Hạ Sĩ
Game thì cũng như ở ngoài , cũng có người tốt kẻ xấu , hiện tại đang trong giai đoạn test thì em lựa lúc nó ko onl mà ép đồ , ép ngon nghẻ train lên cao cao thì kiếm nó đập lại , bao h ổn định vô quy củ thì cái gì cũng sẽ có mức giới hạn , văng tục chửi bậy quá mức cũng sẽ ra đảo đọc kinh tĩnh tâm 1 vài ngày . Hiện tại hệ thống các kênh non-pk , pk và vip cũng đã hoàn thiện , sẽ sớm đưa vào phục vụ anh em thôi :D .
Ban ngay từ đầu cho đỡ khổ...chỉ là ko thích các thành phần đó thôi chứ nó cũng chưa làm gì mình

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Ko có lí do gì để ban người ta em à :)) , hiện chưa có luật nào cấm pk hay chửi bậy ingame cả , cuộc sống phải có người này kẻ kia nó mới thú vị chứ :))

luongphieubat

Gia nhập giang hồ
chán chẳng vào nữa ,đang ốp đồ mà thấy máu tụt là phải tắt bảng không thì phải relog lại , giời xoá game theo dõi diễn đàn bao giời OB thì chơi không thì lại lol kill time

Bên trên