Góp ý: Vấn đề về lỗi khi thăng chức

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
giai đoạn đầu hiệp khách AS và thậm chí là dzo game(lúc lv 35) đều mắc phải lỗi khi thăng chức nhân vật.
về hk AS lúc trước thì chỉ thăng chức lần 2 35 mà chưa cho thăng chức lần 3 6x và các trâu đã cày vượt lv 6x và lúc mở thăng chức 3 thì ồ ạt thăng chức vì thế lúc đó vô số acc không thăng chức đc. và lỗi

theo mình biết thì sv mình cũng giới hạn lv và chưa cho thăng chức .
nên mình nghĩ vs trình độ của đội ngũ team LK nên chú ý vấn đề này hơn. tránh đến những điều đáng tiếc. khi lên 35 số lượng lớn lúc mở thăng chức thì ồ ạt thăng chức dẫn đên lỗi thân.
( từng là Nạn nhân.....:()

hiepmctc

Binh Nhất
giai đoạn đầu hiệp khách AS và thậm chí là dzo game(lúc lv 35) đều mắc phải lỗi khi thăng chức nhân vật.
về hk AS lúc trước thì chỉ thăng chức lần 2 35 mà chưa cho thăng chức lần 3 6x và các trâu đã cày vượt lv 6x và lúc mở thăng chức 3 thì ồ ạt thăng chức vì thế lúc đó vô số acc không thăng chức đc. và lỗi

theo mình biết thì sv mình cũng giới hạn lv và chưa cho thăng chức .
nên mình nghĩ vs trình độ của đội ngũ team LK nên chú ý vấn đề này hơn. tránh đến những điều đáng tiếc. khi lên 35 số lượng lớn lúc mở thăng chức thì ồ ạt thăng chức dẫn đên lỗi thân.
( từng là Nạn nhân.....:()
Không có chuyện lỗi đâu bác ơi...lỗi thăng chức và lỗi q là được chú trọng nhất ...thậm chí lỗi nhỏ nhất cũng sẽ được điều chỉnh

ElKun93

Gia nhập giang hồ
mính nhớ có 1 lỗi từng gặp ở thời ASS là thăng chức 2 xong nó mất luôn cái thanh danh... hại không thể cầm được vũ khí 35...

TheGameC3

Binh Nhì
Q TC2 và TC3 lỗi nhiều lắm, hồi đó lv35 thì tui nhận Q TC không đựơc, báo lổi củng không fix đc coi như bỏ 1 acc :(. Đến acc thứ 2 lại bị lỗi là trả Q không đựơc, báo lỗi lên fix lại thì mất hết đồ, cả tháng sau mới đựơc bồi thừơng, ức chế mấy cái Q TC lắm

Bên trên