GIÚP ĐỠ Giúp đỡ cựu mem

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
CHÀO MỌI NG, MÌNH CHƠI HK TỪ THỜI ASIASOFT ĐẾN NAY, CỰC THÍCH GAME, MÌNH CŨNG ĐÃ ĐỒNG HÀNH CÙNG YULGANGVN TỪ NHỮNG NGÀY ĐẦU (NHÌN NICK CỦA MÌNH LÀ BIẾT), CŨNG TỪNG KINH QUA CẢM GIÁC VUI VẺ KHI LẦN ĐẦU MỞ SV SAU 3-4 NĂM CHỜ ĐỢI, :D ĐÔNG KINH KHỦNG, VUI BIẾT NHIU, SAU NÀY DO BẬN CÔNG VIỆC NÊN KO CÓ TG THAM GIA CHƠI, NGHỈ CŨNG HƠN NĂM RỒI, HÔM TRƯỚC LƯỚT FB THẤY CLIP ĐÁNH BOSS SAO MÀ ĐÔNG ZUI THẾ LÀ MUỐN CHƠI LẠI , MỌI NGƯỜI CHO MÌNH HỎI MÌNH CHƠI MUỐN ĐÔNG VUI LÀ CHÍNH, MÌNH THẤY 2 SV BBC VỚI TMC AI CÓ THỂ CHO MÌNH THÔNG TIN CHUNG VỀ NÓ KO, ĐẶC BIỆT LÀ SỐ LƯỢNG NG CHƠI VÀ MỚI CHƠI LẠI NHƯ VẬY AI CHO MÌNH XIN 1 SỐ LƯU Ý CHÍNH KHI CHƠI LẠI NHÉ, CÁM ƠN MỌI NG GIÚP ĐỠ.

TakeuchiSora

Gia nhập giang hồ
Ý kiến cá nhân là bên bbc đông người mới hơn nhen với có vẻ nhiệt hơn, ngày nào cũng thấy post bài về pk dạo :)) còn bên tmc mình thấy toàn treo thôi, muốn tìm pt ở lv thấp thì chắc chỉ có mấy người cày đệ tử. Ngoài ra thì có thể thử tạo nhân vật để làm quen dần với game trước rồi tới đoạn lên lv chậm rồi chuyển sang mua acc để chơi cho vui :D chúc thớt sớm tìm đc hội chơi cùng.

voquang08

Binh Nhì
hien tai dang HOT la sv BBC.vi la sv moi nen no kha nhieu ng choi lai.lv o sv nay cung kha da dang tu lv10 - 8x9x.da phan thi moi ng dang dung o lv 4x-6x
do dac o sv BBC dang rat dc ua chuong va gia ca cung phai chang.tien gold cung de kiem
ns chung thi choi moi biet dc,chu ns mom thi cung k lam gi
ah..ns them...GM o sv nay xau trai vl ra :-&:-&:-&:-&:-&:-&:-&

Bên trên