Girl nào đi chơi không...( mời riêng Yulgangvn.com )

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Em không thích xe này...em thích mí chiếc moto ấy...hay ca-am đây nek......nhìn đẹp
P/s: ông anh họ hi`hihi` View attachment 1618
cái lầy anh cũng thích nữa.. năm trước anh có chạy thử 1 chiết bên Nhật tảo Q.10 ấy chiết mầu đen trong 3 chiết đầu đó.. chạy mà mở nhạc sướng vãi luôn... :)) nhưng giá thì trên trời. kaka. chiết xe thì a không nói chứ lên dàn nhạc k là trên 100 củ rồi :P khi nào mới đc 1 chiết nhở :-s

LienLien

Binh Nhất
cái lầy anh cũng thích nữa.. năm trước anh có chạy thử 1 chiết bên Nhật tảo Q.10 ấy chiết mầu đen trong 3 chiết đầu đó.. chạy mà mở nhạc sướng vãi luôn... :)) nhưng giá thì trên trời. kaka. chiết xe thì a không nói chứ lên dàn nhạc k là trên 100 củ rồi :P khi nào mới đc 1 chiết nhở :-s
ong anh ho em co dc 2 hay 3 chiec ay....anh xem thu ong co 1 xe hop mau xanh la cay...anh xem thu hieu nao???em ngoi tren chiec GP roi...chiec nay em chua co ngoi len hjhjhj con chay thi chua chay dc....nghe don la co bang lai khac moi dc chay ma 484915_106665526167247_966181665_n.jpg484915_106665526167247_966181665_n.jpg

Đính kèm

o0okingo0o

Hạ Sĩ
nhìn hình em hồi pé dễ thương ghê.. khi xưa mà a gặp là a iu em mất rồi... hì hi

Anh chém gió có đúng không ta.. a biết giá 2 chiết đó luôn chứ đừng nói cái hiệu :P

LienLien

Binh Nhất

o0okingo0o

Hạ Sĩ
nhìn cũng đẹp đó nhưng nếu đó là nếu mấy cái hình đầu là Cfe thì đc. chứ Bar như zậy thì a chẵn bao giờ đi.. :P khi nào rảnh qua đó ủng hộ !!

LienLien

Binh Nhất
nhìn hình em hồi pé dễ thương ghê.. khi xưa mà a gặp là a iu em mất rồi... hì hi

Anh chém gió có đúng không ta.. a biết giá 2 chiết đó luôn chứ đừng nói cái hiệu :P
pé đó con ông anh họ cua em(anh là con bác 3).....cũng tổi con dê hơn em 1 con giáp mà thành đạt ghê....cách đây hơn 1 năm gặp ổng...ổng nói chưa có giàu....mà lúc đó chủ 3 quán 1 bar 1 ca phe 1 karaoke... năm vừa rồi mở thêm 2 +sắm xe choáng luôn.......phục lăn luôn

o0okingo0o

Hạ Sĩ
pé đó con ông anh họ cua em(anh là con bác 3).....cũng tổi con dê hơn em 1 con giáp mà thành đạt ghê....cách đây hơn 1 năm gặp ổng...ổng nói chưa có giàu....mà lúc đó chủ 3 quán 1 bar 1 ca phe 1 karaoke... năm vừa rồi mở thêm 2 +sắm xe choáng luôn.......phục lăn luôn
sau 12 năm nữa a chưa = nữa ông anh em :)). kaka thôi a làm cái này tý đã pi pi ha. hôm nay dạy sớm là ngoan lắm rồi

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Cuối cùng thì 2 vé mời vẫn còn nguyên tem :)) chẵn có ai đi cùng hết trơn

@Liên đố em a đang đứng với xe gì đó. mới chụp hôm qua

Bên trên