Giới thiệu Hàn Bảo Quân........!

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
theo tình hình là cày lv chậm thì sẽ rất lâu mới có em Quân Hàn này đây :D
Dự là tìm team pt full dao cày cấp nào ae ơi

Kay

Gia nhập giang hồ
Phản dame nữa bác vs cả KCBH

sao bác ko thêm mịa nó luôn Lực Phách Hoa Sơn =]] đao nổi tiếng với crit nên mình mới nêu 3 cái crit làm nên thương hiệu đao từ thời ver 1. tới h thôi :)) bác thêm thế thì kể mẹ nó list khí công đao rồi còn đâu :v

p/s: phản dame của đao cũng độc nhưng chỉ được nhắc tới sau crit vì từ 8.0 trở về trước khí công này ko có tác dụng khi PK

Tuannghiep

Gia nhập giang hồ
sao bác ko thêm mịa nó luôn Lực Phách Hoa Sơn =]] đao nổi tiếng với crit nên mình mới nêu 3 cái crit làm nên thương hiệu đao từ thời ver 1. tới h thôi :)) bác thêm thế thì kể mẹ nó list khí công đao rồi còn đâu :v

p/s: phản dame của đao cũng độc nhưng chỉ được nhắc tới sau crit vì từ 8.0 trở về trước khí công này ko có tác dụng khi PK
ý mình nói Đao trâu Giáp+máu, nhảy đame thì chỉ có CVTK BKPG sao căng thế bác :D

o0oRikaToJio0o

Gia nhập giang hồ
các bác nói gì em không hiểu, cứ nói thế này đến sáng mai
hic hic
thắc mắc chả đau vào đâu
cho em thắc mắc mấy điều như sau
1: char này vũ khí tự thăng cấp khi mình thăng cấp nhưng những dòng ngọc ốp vào và chỉ số cường hóa thì thế nào... các bác thông mình thì tự hiểu câu hỏi
2: chỉ đao lên 100 mới chuyển qua char này được như mấy bạn bên trên nói hay cứ trong acc có char 100 thì tạo được (thế này hợp lý hơn
3: ai có vé test pm inbox cho em xin cái hohoho

Bên trên