Giao dịch cash,gold,item,vật phẩm ingame bằng Website

winguyen1121

Gia nhập giang hồ
Để tăng khả năng an toàn với những tệ nạn hack giao dich,lừa đảo ingame,Để dễ dàng quản lý account của gamer mong BQT nghiên cứu và phát triển thêm một chức năng mới là giao dich cash,gold,item,vật phẩm ingame bằng Website như của HK HomeViet,mình thấy cách giao dịch bằng Website này an toàn rất cao,anh em gamer an tâm mua bán trao đổi trong game,mong các bác ủng hộ ý kiến này

Khang

Binh Nhất
nếu giao dịch = web nên tính giá thuế 10% chẳng hạn như chủ thớt nói là an toàn khi giao dịch đồng thời tránh Huyền bột kênh 1 vắng tanh :3

KiemHoang

Gia nhập giang hồ
có thấy chữ " chẳng hạn " ko? mục đích cúa sv là j? quay về tuổi thơ ? tránh lạm phát ? tránh hack + lừa đảo ? Mình chỉ bik thế thôi cậu còn bik j thỳ nói thêm xem?
định nghĩa của từ tránh lạm phát là gì vậy bạn, lấy 10% đó có ít quá không.

winguyen1121

Gia nhập giang hồ
mi tưởng là mi giàu lắm sao mà gd bằng web. không biết có tiền mua máu train với có tiền mua đồ trong shop ko nữa mà gd bằng web
ko giàu có gì,cái đó ý kiến riêng của mình,giúp cho tất cả a e được an toàn khi gd thôi,còn riêng nhóc có ý kiến gì hay ko,post lên cho anh em tham khảo đi nhóc

๖ۣۜKyo๖ۣۜVampire

Gia nhập giang hồ
Vd hệ thống gd như thế này..Có 1 lệnh gõ ra sẽ giúp gd = card ĐT chẳng hạn.
Người bán sẽ bỏ đồ của mình cần bán vào + giá cả + loại thẻ + S ĐT của mình cần nạp..
Xong người mua sẽ nhập mệnh giá + seri + mã thẻ vào.. Nếu card đúng và ĐT bên kia nhận được tiền thì GD thành công :D Có 1 tí ý tưởng vậy thôi :D Ko hay lắm

Bên trên