Giới thiệu Hàn Bảo Quân........!

Kragyon

Gia nhập giang hồ
quay đi quay nói vẫn chả ai trả lời mình... hoho
Char này khi thăng chức thì vk sẽ tự thăng chức, vẫn op ngọc như nhưng vk khác và tỉ lệ CH cũng vậy...nhưng khi CH thất bại k mất vk mà mất các thuộc tính đã op
khi trong tài khoản game có 1 char bất kì lên lv 100 thì có thể tạo dc nhân vật HBQ chứ k phải dùng nhân vật lv 100 để đổi ra HBA lv1...vì nếu đổi như vậy chắc hiếm ai đổi :)( lên 100 ) chắc cả năm ấy :P )
bạn nói chưa đúng rồi bạn ơi, HBQ ch thất bại vẫn mất vật phẩm nhưng bạn có thể mua lại đao khác trong shop để HT voi CH lại nhưng giá đao sẽ thay đổi theo TC :) đã test :)) mình dùng đao cl15 +7 từ lvl 1 tới 80 :) train khá nhanh khoảng 3 tuần là 80, quay lại vấn đề sau 80 mình mua đao khác (giá bằng cây Order hay Chaos 10, cây mạnh nhất lvl 80 ấy) full cl 20 +6 rớt, mất đao nên mình mua lại cây khác để full clvc 31% và đã + 7 poison 9 lvl :)

Nói chung là HBQ ép đồ vẫn rớt như mọi người, nhưng có thể mua lại vk trong shop, đặc biệt không cần phải cố gắng train kiếm vk 600k hay 5m hay 17m....

huynhtuankha

Binh Nhất
bạn nói chưa đúng rồi bạn ơi, HBQ ch thất bại vẫn mất vật phẩm nhưng bạn có thể mua lại đao khác trong shop để HT voi CH lại nhưng giá đao sẽ thay đổi theo TC :) đã test :)) mình dùng đao cl15 +7 từ lvl 1 tới 80 :) train khá nhanh khoảng 3 tuần là 80, quay lại vấn đề sau 80 mình mua đao khác (giá bằng cây Order hay Chaos 10, cây mạnh nhất lvl 80 ấy) full cl 20 +6 rớt, mất đao nên mình mua lại cây khác để full clvc 31% và đã + 7 poison 9 lvl :)

Nói chung là HBQ ép đồ vẫn rớt như mọi người, nhưng có thể mua lại vk trong shop, đặc biệt không cần phải cố gắng train kiếm vk 600k hay 5m hay 17m....
nhìn là biết chơi Pri.. Pri + rớt phải r`... bản offical + ko rớt nhá bạn, nếu bạn ko tin có thể vào trang chủ của Dzo nó có giới thiệu về Hỏa Long Đao đấy

Bên trên