Giới thiệu Hàn Bảo Quân........!

o0oRikaToJio0o

Gia nhập giang hồ
các bác nói gì em không hiểu, cứ nói thế này đến sáng mai
hic hic
thắc mắc chả đau vào đâu
cho em thắc mắc mấy điều như sau
1: char này vũ khí tự thăng cấp khi mình thăng cấp nhưng những dòng ngọc ốp vào và chỉ số cường hóa thì thế nào... các bác thông mình thì tự hiểu câu hỏi
2: chỉ đao lên 100 mới chuyển qua char này được như mấy bạn bên trên nói hay cứ trong acc có char 100 thì tạo được (thế này hợp lý hơn
3: ai có vé test pm inbox cho em xin cái hohoho
quay đi quay nói vẫn chả ai trả lời mình... hoho

SaneaNhung

Binh Nhì
quay đi quay nói vẫn chả ai trả lời mình... hoho
Char này khi thăng chức thì vk sẽ tự thăng chức, vẫn op ngọc như nhưng vk khác và tỉ lệ CH cũng vậy...nhưng khi CH thất bại k mất vk mà mất các thuộc tính đã op
khi trong tài khoản game có 1 char bất kì lên lv 100 thì có thể tạo dc nhân vật HBQ chứ k phải dùng nhân vật lv 100 để đổi ra HBA lv1...vì nếu đổi như vậy chắc hiếm ai đổi :)( lên 100 ) chắc cả năm ấy :P )

o0oRikaToJio0o

Gia nhập giang hồ
Char này khi thăng chức thì vk sẽ tự thăng chức, vẫn op ngọc như nhưng vk khác và tỉ lệ CH cũng vậy...nhưng khi CH thất bại k mất vk mà mất các thuộc tính đã op
khi trong tài khoản game có 1 char bất kì lên lv 100 thì có thể tạo dc nhân vật HBQ chứ k phải dùng nhân vật lv 100 để đổi ra HBA lv1...vì nếu đổi như vậy chắc hiếm ai đổi :)( lên 100 ) chắc cả năm ấy :P )
ôi vãi chưởng, thế ốp 25% từ lv dưới 8x xong rồi sao, sài cho đến cuối đời ak... thím chắc chăn không thế

o0oRikaToJio0o

Gia nhập giang hồ
ôi vãi chưởng, thế ốp 25% từ lv dưới 8x xong rồi sao, sài cho đến cuối đời ak... thím chắc chăn không thế
vẫn không ai có câu trả lời thỏa đáng... AD vào giải thích dùm

SaneaNhung

Binh Nhì
Bán thì bán , nhưng mà đạt được cấp độ nào đó thì mới được tạo, Nhảy vào tạo liền thì 90% là HBQ còn lại sẽ là ĐP
SV nà̀y thì̀ trong acc bạ̣n có́ 1 nhân vậ̣t bấ́t kì̀ lv 100 thì̀ đc tạ̣o char HBQ...nghe đồ̀n là̀ zậ̣y, những chủ zù̀ đc tạ̣o char HBQ từ̀ đầ̀u chưa chắ́c là̀ 90% là̀ HBQ đâu nhé́ ;)) bạ̣n cứ́ chơi HBQ đi thì̀ bik

hiepmctc

Binh Nhất
Biết là vậy, vì all char ai cũng đã chơi qua, còn HBQ thì chưa được trãi nghiệm.Mọi thứ quá mới đối với nó, để xem dzo ra sv mới sẽ có bao nhìu thằng chơi HBQ nhé

Bên trên