Game đã open chưa

s1peshock

Gia nhập giang hồ
vây. Close beta mà sao mình vào trang chủ có phần nạp @ vậy. ???. Mới close beta mà đã có nạp @ à. Mà Open có reset ko?... Nhân tiện ai chỉ giùm cách chơi 2 acc vs. Không biết xài hicc. Thấy bảo xài sanboxie gì do mà ko biết gì hết à. Hướng dãn = hình ảnh nhé thanks

s1peshock

Gia nhập giang hồ
Dkmm` game da~ private roi` mà phần đăng kí cũng chuối Vkl`. Yêu cầu mật khẩu viết hoa và có ít nhất 1 chữ số mà làm theo hết vẫn đéo dc. Yêu cầu AD vào xem lại.. mà da close beta thì mở hết ra cho mọi ng vào chơi bày đặt phải có nick tétter mới vào đc. Vãi ca? AD

1stVoDanh

Gia nhập giang hồ
Dkmm` game da~ private roi` mà phần đăng kí cũng chuối Vkl`. Yêu cầu mật khẩu viết hoa và có ít nhất 1 chữ số mà làm theo hết vẫn đéo dc. Yêu cầu AD vào xem lại.. mà da close beta thì mở hết ra cho mọi ng vào chơi bày đặt phải có nick tétter mới vào đc. Vãi ca? AD
Ngu toàn tỏ ra nguy hiem, mật khẩu phải như vậy: @Kiss1111 , con bây h hiện game đang test lỗi vs nhiu thứ, ko hĩu j về game nay thi câm cái mồm lại

Black

Gia nhập giang hồ
ăn nói mất dạy thì biến dùm! x-(

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
nếu bạn không muốn chơi thì biến giùm đừng có ở đây mà phát biểu như 1 thằng bệnh vậy. tôi không biết có phải đây là game private không. nhưng tôi dám chắc 1 điều nó con hơn mấy cái sv chính thống như dzogame đó ( thắc mắc qua dzo mà chơi, gạch đá ở đây nhiều lắm phát biểu lung tung là vỡ mồm)

Cục Cứt Ngây Thơ

Gia nhập giang hồ
ấy đừng nóng, nếu sót ruột thì bạn qua Dzogame chơi nha.. còn hiện giờ ai cũng tâm trạng chung cả thôi.

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
mình kô phải thánh phán nhưng dạo này bận nên cũng chả vào 4rum thăm đc ae vs vào game test mà đọc cmt của bạn mình phải bỏ ra 2p để rep bạn và công nhận bạn ngu đến nổi mà mình nhục thây chi bạn =)) phần viết 1 hoa 1 số hay 1 ký tự là giúp bảo đảm an toàn cho việc sau này bạn lập nick chẳng hạn như YH ??? nó cũng bắt 1 hoa 1 số đó thôi còn việc close beta là giúp cho những mem có tâm huyết và các kì cựu test đợt 1 bỏ công ra test tìm lỗi cho Kteam để Kteam khắc phục chứ kô như những đứa háo thắng như bạn vào đc test rồi thì chê bai này nọ đừng có mà ở đó đê ka mờ mờ ngta ăn nói thì phải suy nghỉ 1 tý vắc não lại đừng phẵng quá >:D<

Bên trên