Event offline tà phái 09/09/2017

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Tổng kết event Offline Tà Phái 09/09/2017 vừa qua:
1) Quay số trúng thưởng ngẫu nhiên:
_Giải 50m gold: Daryl, xHoàngDungx, ĐịnhMệnh, ChiLaConGio
_Giải 1k@: Ronl, BaVuongKiem, ThinhEm, xDươngQuáx, Kyoukai, RatLaGheGom, xHoangDungx
_Giải CTP 30 ngày: zZCuTiZz, xÂuDươngPhongx, Mutter, Kendii, xTiểuLongNữx, iNTK, MrNTK
_Giải Bùa Phòng Ngự 1 - 3: NatsuPF, ThanhGK, VictorLe
_Giải Bùa Vũ Khí 1 - 3: SuSi, ShadowQueen, xixoxixao

Chúc mừng toàn thể anh em, ai cũng có quà hết, vui cả làng rồi nhé. Ngoài phần thưởng của sếp còn có các nhà tài trợ nhỏ lẽ đã góp phần làm nên sự thành công cho buổi offline vừa qua. Anh em nào mình đã nhắc tên bên trên xem lại hình ảnh đối chiếu tên nhân vật của mình đã chính xác hay chưa nhé. Nếu không có gì thay đổi sẽ tiến hành phát thưởng cho những anh em trong danh sách này. Có tổng cộng 04 bạn nữ tham gia offline, các bạn cũng sẽ nhận được phần quà nho nhỏ từ KTeam.

Ngoài ra còn 1 event rất quan trọng mà anh em chưa làm xong đó chính là Chuyên Mục Góp Ý Cho Sever. Do vừa rồi ai cũng quá chén nên không thể tiến hành được event này, bây giờ mình sẽ phát form online để cho anh em có thể làm và gửi về cho mình. Hạn chót nộp lại bài dự thi là thứ 7 tuần này. Phần thưởng sẽ là 02 pet Lam Lang cho 2 bạn có ý tưởng hay và sáng tạo nhất. Anh em vui lòng inbox mình để lấy form tham gia dự thi nhé.
Một lần nữa em cảm ơn sếp @Lion_King và đội ngũ KTeam đã hỗ trợ anh em Tà Phái trong đợt offline vừa qua. Chúc mừng và cảm ơn toàn thể anh em Tà Phái đã không ngại đường xa tham dự chung vui cùng anh em, mong anh em sẽ luôn giữ tinh thần này đến hết game, mãi mãi là những anh em Tà Phái đoàn kết và chơi hết mình.
Kính bút,
Dương Quá

Đính kèm

Last edited by a moderator:

hltp19

Gia nhập giang hồ
Xixoxixao xác nhận.

Cám ơn a Quá, a Thiên và toàn thể a e, KT đã tham gia và tài trợ để e giật giải thấp nhất của chương trình hụ hụ hụ.

Bên trên