dzogame lv 1 tạo được HBQ

xitin2000x

Gia nhập giang hồ
thông tin mới cập nhật bên dzogame cho phép lv1 tạo nhân vật Hàn Bảo Quân không phải 100 vậy nên YulgangVn nên có suy nghĩ điều kiện để tạo nhân vật HBQ để hút thêm gamer nhé

Khanh

Gia nhập giang hồ
thông tin mới cập nhật bên dzogame cho phép lv1 tạo nhân vật Hàn Bảo Quân không phải 100 vậy nên YulgangVn nên có suy nghĩ điều kiện để tạo nhân vật HBQ để hút thêm gamer nhé
Tôi nghĩ bh mà cho ra HBQ luôn thì các char kia chắc ít người chơi lắm tốt nhất là để choi lên 1 thời gian rồi BQT giới hạn lv để tạo đc chả HBQ thì tốt hơn.thích hợp nhất là tầm lv 80 :)

Chibi

Binh Nhất
sv này anh cho tạo từ lv 1 cũng được mà ko cho cũng được
miễn sao anh ra game sớm hộ em là ngon
đừng đễ em phải đợi đến tết công gô là ok

juniperlee

Gia nhập giang hồ
thế nên chiến thuật ra game sau dzo quả là hợp lý. cho người chơi HBQ bên đó chán đi rồi cũng phải mò về đây thôi :v

chacuavip10

Gia nhập giang hồ
chất lượng dv của 2 bên chưa bàn tới(vì chưa chơi đc bên này, Dzo thì rõ rồi), nhưng chiến thuật của Dzo ko thể coi thường đc.
Dzo cho tạo char HBQ từ lv1, mục đích chính là kéo người chơi về, nhưng chấp nhận rủi ro là càng về sau sẽ càng nhiều người bỏ, nhưng:
-HKGH là game train rất cực, thử hỏi xem từ đầu Dzo nó hút hết người chơi ban đầu, khi chán Dzo quay về yuldgang vn thì mọi người cứ cho là tầm 3x rồi, có mấy ai đủ sức train lại ko?
-Dzo có thể ko thành công, nhưng chắc chắn sẽ câu kéo đc những người mong game mà tâm lý ko vững.
Cách giải quyết tốt nhất hiện h là open beta lẹ lẹ lên cái, đợi các bố vài ngày leak đc tí ảnh mà thêm hồi hộp làm són vd.

hiepmctc

Binh Nhất
chất lượng dv của 2 bên chưa bàn tới(vì chưa chơi đc bên này, Dzo thì rõ rồi), nhưng chiến thuật của Dzo ko thể coi thường đc.
Dzo cho tạo char HBQ từ lv1, mục đích chính là kéo người chơi về, nhưng chấp nhận rủi ro là càng về sau sẽ càng nhiều người bỏ, nhưng:
-HKGH là game train rất cực, thử hỏi xem từ đầu Dzo nó hút hết người chơi ban đầu, khi chán Dzo quay về yuldgang vn thì mọi người cứ cho là tầm 3x rồi, có mấy ai đủ sức train lại ko?
-Dzo có thể ko thành công, nhưng chắc chắn sẽ câu kéo đc những người mong game mà tâm lý ko vững.
Cách giải quyết tốt nhất hiện h là open beta lẹ lẹ lên cái, đợi các bố vài ngày leak đc tí ảnh mà thêm hồi hộp làm són vd.
Cứ bình tình mà run ^^

xitin2000x

Gia nhập giang hồ
char mới nên hút hàng đó mà và mình đi xem máy cái clip ve hbq thấy dame khá cao nhìn là biết mục đích của dzo chính là lôi kéo gamer mà cứ lv1 ai cũng hbq hết thì nói gì nữa cái gì cũng có cái giá của nó hàng chợ không hiếm thì cũng là hàng giá trị kém. nhưng cũng mong muốn hạ điều kiện xuống 1 tí 80 là oki hi góp ý thôi gạch đá gì Tin xin nghe :P

Bên trên