Đôi điều cần nói trước khi ra đi.

hohohihi

Gia nhập giang hồ
Khi nào qua lại thì vẫn còn nhiều anh em chào đón bạn, Chúc may mắn và thành công.
P/s Phát có thể không pro như anh em, nhưng về mặt chơi tốt với anh em bên tà và tâm huyết game thì có. Không cần phải chứng minh gì cả, quan trọng là anh em bạn bè biết mình như thế nào thôi. @hohohihi
a nói chi kệ bọn nó 2 thằng đầu xỏ nó chỉ thế thôi suốt đời đéo khá dc vì méo có ai ở bên cạnh ... Đừng đưa cái tô minh lên cao quá mấy chú ạ , h kiểu mấy chú cứ như 1 con đưa con nít , l

HuanHuong2006

Binh Nhì
Khi nào qua lại thì vẫn còn nhiều anh em chào đón bạn, Chúc may mắn và thành công.
P/s Phát có thể không pro như anh em, nhưng về mặt chơi tốt với anh em bên tà và tâm huyết game thì có. Không cần phải chứng minh gì cả, quan trọng là anh em bạn bè biết mình như thế nào thôi. @hohohihi
Đăng nhập để Like cho anh :)

thanh127

Binh Nhì
Chỗ người ta có lời tâm sự chia tay ae mà các bác vào võ mồm với nhau thế :3 hóng kèo pk ....
!! Tạm biệt bác tlk nhé :D hẹn một ngày gặp lại không xa :D

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
A thiên ới ời ơi :)))

hohohihi

Gia nhập giang hồ
đơn giản là vậy nè , 1 thằng luôn nghĩ nó là nhất mà có thằng khác cao hơn thì nó nghĩ là thằng đó gm =))
djs me hen chi toi no im re . nhục vay choi game lam cai lon gi @dcjuly97 tưởng có tiền là ngon à , xl đéo có mày game no v ẫn vui chứ mày trả là lồn gì đối vs yulgang.vn cả mày chết seve chết hả , tiền mày đéo g ía trị ở vn đ âu nhé ,, lên nhớ đồng tiền m chỉ đem sai khiến mấy thằng thèm tiền thì dc mang ve vn .. lật ngửa

Bên trên