Đôi điều cần nói chính - tà

HoàngTuân13

Gia nhập giang hồ
thì cũng giống mấy th 9 người log acc mình kill auto xong pm fb mình kêu đừng kill nữa , và nó k kill nữa , h nó đủ team rồi nó kill cả team mình :)) nói tới làm gì , cách chơi thôi bỏ chữ 9 tà đi

vohongphuc95

Gia nhập giang hồ
không có lửa how to có khói, cơ mà muốn hòa thì 1 số thành phần cứ kéo lên rồi phá, bên này xong đổ thừa bên kia,mình bỏ qua cho họ nhưng họ có bỏ qua mình không có trời mà biết :v.
Đừng có nói là top hay k top gì cả, đi tlc thì log acc clone vào =)) chắc các bạn nhớ hôm đó nhỉ hi... thế nên chả việc gì phải đi cả. có thua thì cũng phải thua tâm phục khẩu phục còn các bạn chơi kiểu đó thì mình chịu :v
Cách người ta đối xử với bạn như thế nào cũng do bạn cả,
Từ nay em cũng chả còn lí do gì kill anh cả @nhatthiem113 , còn mấy lần trước là ngứa tay =)). Mà tết em có về thì nhớ còn thiếu nhau 1 chầu cafe anh nhé
À nhớ cái này nữa đi kill thì tự mà nhận nhé chứ kill xong đổ thừa thì k đc đâu
Em từ nay ôn thi nên cũng k rảnh log game nữa tháng 1 rồi back nhé.
From công chúa with love hihi

huynhthinh

Binh Nhất
Ko có gì?, chỉ là đọc cmt ko thể nhịn dc =))=))=))=))
có gì hót ??
Có Big ko haha? Đi skill auto thấy EmGaiDaLat, BichPhuong, AmNhien, Phitien1989... bỏ qua như ko thấy gì, còn lạ lạ bóc cả team về thành dưỡng sức. =))
cái này là 9 xác này . nói nhỏ nhỏ ko tụi nó lại chạy qua xúc bây h :">:">:"> mấy cái đó có vẻ nguy hiểm lắm. đêck đùa đc đâu ..>:P>:P[-O<[-O<

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Như đã nói ở rất nhiều topic liên quan
Chính - Tà chỉ là cái thế lực mà game làm ra "để có thể PK"
Nên đánh sao cho vui thôi chứ chả có chuẩn mực gì sất :))
Chính kill chính, tà kill tà vẫn nhiều mà, đơn giản là ghét ai thì xúc ng đấy =))

BoBo

Binh Nhất
- hay cách chơi là kéo nguyên team ks để ng ta phù về chết sml trong bãi sói =))
- bị kích vì xàm quần thì cầm ặc đi kill ng khắp mọi nơi ;;);;)
vâng cách chơi thật là ĐỈNH :)):-j:-j
Ko biết lý do ng khác kill thì im đi bạn , nói nhiều lộ cái ngu bạn à ,còn acc tao cây đao +3 cũng ko phải bỏ tiền or cắt dái mà phải giả gái để dụ những thằng ngu, bạn thích so đồ thì bạn nên so với những thằng bỏ tiền nhiều như bạn or cắt dái như bạn nhé,kích :)):)):)) ,chả bao giờ dc ở pt vip của BichPhuong nên bạn ko có cửa kích đâu :D:D:D

huynhthinh

Binh Nhất
Ko biết lý do ng khác kill thì im đi bạn , nói nhiều lộ cái ngu bạn à ,còn acc tao cây đao +3 cũng ko phải bỏ tiền or cắt dái mà phải giả gái để dụ những thằng ngu, bạn thích so đồ thì bạn nên so với những thằng bỏ tiền nhiều như bạn or cắt dái như bạn nhé,kích :)):)):)) ,chả bao giờ dc ở pt vip của BichPhuong nên bạn ko có cửa kích đâu :D:D:D
:)) bạn nghĩ đi đâu vậy . mình kêu đao mình + 3 thì làm gì đc cái gọi là train team víp gì đó của bạn . team víp ng ta + 8 9 10, + 3 ai cho vô :)) .
- tiền thì k thiếu nhiều thì ko có thôi bạn ơi, nợ thì bao vây :)) .bạn tự sướng à :)) . vào đây thu nạp vào team liền :)) mình đâu có gì đâu phải xoắn như bạn vậy đâu :)) .

BoBo

Binh Nhất
:)) bạn nghĩ đi đâu vậy . mình kêu đao mình + 3 thì làm gì đc cái gọi là train team víp gì đó của bạn . team víp ng ta + 8 9 10, + 3 ai cho vô :)) .
- tiền thì k thiếu nhiều thì ko có thôi bạn ơi, nợ thì bao vây :)) .bạn tự sướng à :)) . vào đây thu nạp vào team liền :)) mình đâu có gì đâu phải xoắn như bạn vậy đâu :)) .
View attachment 15660
Thôi bạn rảnh quá thì bạn lo duyệt bài đi :)):)):)) , chứ mình hết stress rồi, tks bạn đã giúp mình =))=))=))=))

Bên trên