Đôi điều cần nói chính - tà

Artistic

Binh Nhì
Hi anh em.
Đã tham gia sever mình 1 thời gian, nhận ra 1 điều là tà quá chiếm ưu thế so với chính.Vì đã có duyên với chính phái, nên sẽ chiến đấu cho thế lực của mình đến khi không còn đủ khả năng nữa. Qua một thời gian có 1 số việc mà mình nhận định team top tà chơi không đẹp.
- Thường xuyên ks bãi 1 cách rất là vô lý, cứ thích là đổi bãi là ks.
- Quăng rác vào bãi train: Cái trò này trẻ trâu vãi mà không hiểu sao các anh vẫn làm.
- Chơi hội đồng dưới mọi hình thức.

Ngay từ đầu mình vẫn rất xem trọng ae top tà, nhưng sau khi trải qua nhiều việc thì đã hết.
Ae nào chịu chơi được thì cứ mua pill về nuốt, đầu tư 1 cách hiên ngang chứ đừng làm ba cái trò trẻ trâu mất đi cái tầm của top!

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình chơi bên tà.
Cá nhân mình thì không quan trọng Chính- Tà. Quan trọng là cách chơi sao cho anh em vui vẻ cùng nhau ganh đua công bằng trong game. Mình đồng ý những điều trên là hơi tiêu cực chút về quan điểm. Tuy nhiên nói đi cũng nên nói lại. Bên chính cũng có 1 số anh em chơi không đẹp vì game có người này người kia, nên mình nghĩ đừng quan trọng hóa vấn đề khi gặp các tình huống như thế.

Artistic

Binh Nhì
Mình chơi bên tà.
Cá nhân mình thì không quan trọng Chính- Tà. Quan trọng là cách chơi sao cho anh em vui vẻ cùng nhau ganh đua công bằng trong game. Mình đồng ý những điều trên là hơi tiêu cực chút về quan điểm. Tuy nhiên nói đi cũng nên nói lại. Bên chính cũng có 1 số anh em chơi không đẹp vì game có người này người kia, nên mình nghĩ đừng quan trọng hóa vấn đề khi gặp các tình huống như thế.
Có biết bro kì cựu sever, mình cũng chỉ hi vọng anh em hạn chế bớt mấy điều đó thôi, cạnh tranh lành mạnh. Có gì muốn cạnh tranh anh em cứ vào tlc và vlhc chiến đấu hết mình là ok rồi.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Có biết bro kì cựu sever, mình cũng chỉ hi vọng anh em hạn chế bớt mấy điều đó thôi, cạnh tranh lành mạnh. Có gì muốn cạnh tranh anh em cứ vào tlc và vlhc chiến đấu hết mình là ok rồi.
Mình tán thành việc vào TLC và VLHC chiến đấu hết mình, lúc trước cái thời 8x 9x lúc đó 9 rất mạnh nhưng mình vẫn một mình đi TLC kêu gọi anh em dần dần đó.

huynhthinh

Binh Nhất
này do cách chơi thôi . mình tà mình vẫn train vs các bạn 9 bên kênh pk bình thường .
quăng rác thì ko còn gì để nói r . toàn giày 10x 11x vk 11x 12x :)) . nên cứ chơi bt thôi ông ơi

BigBoys

Binh Nhất
này do cách chơi thôi . mình tà mình vẫn train vs các bạn 9 bên kênh pk bình thường .
quăng rác thì ko còn gì để nói r . toàn giày 10x 11x vk 11x 12x :)) . nên cứ chơi bt thôi ông ơi
Có Big ko haha? Đi skill auto thấy EmGaiDaLat, BichPhuong, AmNhien, Phitien1989... bỏ qua như ko thấy gì, còn lạ lạ bóc cả team về thành dưỡng sức. =))

Bên trên