REPORT Dis game liên tục

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
Nãy giờ cắm acc ko yên vì dis game. Hết lỗi dis 1 - 2 acc giờ dis cả 3 mạng nhà vẫn bth. Check dùm em.

Tên nv QuayVeTuoiTho kênh 3

Mới dis cách đây vài phút

ducVjp

Gia nhập giang hồ
tui cung djs lien tuc ma` k bjet do loi ben nao,nha mang vao keu mang binh thuong ben game cung bao binh thuong gio chang biet lam sao

BigBoys

Binh Nhất
Kiểm tra lại router nhen bạn. Mấy con hàng free tuổi thọ ko cao đâu. Die ko die cứ ễnh ễnh ương ương lấy búa đập đi rồi mua cái router mới giải quyết triệt để vấn đề nhà mạng... :)):)):))

Zilean

Gia nhập giang hồ
Kiểm tra lại router nhen bạn. Mấy con hàng free tuổi thọ ko cao đâu. Die ko die cứ ễnh ễnh ương ương lấy búa đập đi rồi mua cái router mới giải quyết triệt để vấn đề nhà mạng... :)):)):))
1 người ko nói . đằng này nhiều người bác . tất cả ae us đều bị hết

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
con router nhà mình 150$ nhé k phải hàng free đâu chọi có thể lổ đầu LK dc. thôi chơi 1 tháng nữa còn tình trạng này bán acc nghĩ game

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hiện đang đứt cáp, anh em nước ngoài có thể sẽ gặp hiện tượng này trong ít nhất 1~2 ngày nữa, vì 11-04 cáp biển mới fix xong.

BigBoys

Binh Nhất
con router nhà mình 150$ nhé k phải hàng free đâu chọi có thể lổ đầu LK dc. thôi chơi 1 tháng nữa còn tình trạng này bán acc nghĩ game
Bảng check ping hiển thị rõ ràng đường truyền bị gián đoạn mà. Cố đợi thôi bạn ơi... K xử lý đc rồi bán acc ko muộn. =))=))

Bên trên