THAN THỞ Đao 11m tà mắc nhất trong lịch sử (hắc ám đao)

phitien1989

Gia nhập giang hồ
Chẳng qua là nhờ người ta làm cây đao 11mT 96%+4 hết 200m , làm từ lv 59 nay gần 71 rồi , mua vài viên tt độc vs giá 5m có 6m có 7 8m cũng có chỉ muốn +5 TT cho em nó thêm tí màu sắc , sau khi tốn hơn 300m mà em nó chỉ đc 1 lần +4 và về 0 nên quyết định hài lòng vs +3 , dù bik chẳng mạnh hơn đc bao nhiu nhưng lòng cứ thấy bân khuân bồi hồi , thời gian cứ thế trôi qua cho đến đêm nay mở rương đc viên độc thế là đem +4 và về 0 , máu dồn lên não chạy qua k1 tính mua vài viên độc để xả stress mà ko thấy ai bán thế là bay về k2 bỏ gần 100m để chịch KHN ai ngờ chịch xong đc 3 viên độc và 2 viên ngoại còn nhìu là phong vs thủy , đem 3 viên độc đi +3 và về 0 như lúc ban đầu.....cmn thề luôn là cây đao này bị ám nên ms tốn hơn 400m mà chỉ đc 1 lần +4 TT độc và hiện tại đéo còn TT nào vì ko còn tiền để ốp cho dù là TT thủy...haiz chắc cây đao này là cây đao 11m nuốt nhìu gold cho vài viên TT độc nhất của cái SV này tính luôn gold làm đao là hơn 600m (96%+4) , haiz ráng up 8x để thanh lí em nó , hi vọng sau này nạn nhân tiếp theo của em nó sẽ ko vì buồn quá mà tán gia bại sản như mình :((

Enies

Hạ Sĩ
Giờ đang 4 tt bác vào mua bùa 1~3 nhấp 1 lần xem sao
Nếu xịt thì bay ngay ra ĐKT và +6 không phù nhé
Mong 1 cái kết như trong fim Hàn sẽ đến với bác
Thường là nhân vật chính sẽ tỏi hoặc một cuộc tình buồn ướt đẫm nước mắt =))=))

phitien1989

Gia nhập giang hồ
1 cái kết mà tất cả đều chết hết hả :(

cubitrung

Binh Nhất
dc cái xui khôn nek DTK thích điều này

IceFrog

Binh Nhì
nhiều người tiếc tiền mua pvp lắm. Mình op 5tt hỏa, mua 5v tốn 150m mẹ rồi, thà bỏ thêm 920@ mua 3c pvp20%, 2v đầu nghe nói 100% nhưng vẫn chơi thêm pvp10%, 3v sau 20% làm tới, lên 5. tổng chi phí 200m cho 5 hỏa -.-
Tính ra KHN nó thuộc dạng mẹ thiên hạ rồi, ĐKT tuổi zốl so với KHN nhé ~.~

lhandsomel

Binh Nhất
nhiều người tiếc tiền mua pvp lắm. Mình op 5tt hỏa, mua 5v tốn 150m mẹ rồi, thà bỏ thêm 920@ mua 3c pvp20%, 2v đầu nghe nói 100% nhưng vẫn chơi thêm pvp10%, 3v sau 20% làm tới, lên 5. tổng chi phí 200m cho 5 hỏa -.-
Tính ra KHN nó thuộc dạng mẹ thiên hạ rồi, ĐKT tuổi zốl so với KHN nhé ~.~
noi lai di, KHN me thien ha thi DKT la ong co noi luon roi.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !

kingtank

Binh Nhì
+5 TT la` bắt đầu mất dạy rồi - có vài viên chạy tộc tộc xuống là y rằng đi cả mấy trăm m chứ ko đùa

Bên trên