THÔNG BÁO Đăng ký giải đấu : độc cô cầu bại !!!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ko nói ko phản ánh từ cộng động thì có cái event này ko? mới có tí đã xiên vẹo rồi, đến thua!
Cộng đồng có người này người nọ. Cậu có đăng kí ko ? Không thì ko cần commetn đâu, thừa thãi.

Nói luôn đây là lần thứ N tổ chức chứ ko phải lần đầu, cậu ở đâu trong tất cả các lần đăng kí? Thực tế chỉ phản ánh 1 cộng đồng PK miệng chứ ko phải là điều cậu nói đâu nhé. Nhìn N events thì biết thế nào :)

Last edited:

huynguyen90

Gia nhập giang hồ
Góp ý cho Lk là khi nào rảnh ở một mình thì nên suy nghĩ lại cách nói chuyện và thái độ của một GM lớn nhé, họ hiểu chuyện và thái độ rất chuyên nghiệp chứ không phải như ông chấp nhất và nhớ dai và xiên xỏ nhu vây? Ông ko khác một gamer! Hết

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Góp ý cho Lk là khi nào rảnh ở một mình thì nên suy nghĩ lại cách nói chuyện và thái độ của một GM lớn nhé, họ hiểu chuyện và thái độ rất chuyên nghiệp chứ không phải như ông chấp nhất và nhớ dai và xiên xỏ nhu vây? Ông ko khác một gamer! Hết
Muốn góp ý cho tôi thì phải nói có lí lẽ ko phải cứ nói chuyện xàm xàm vô căn cứ bảo tôi phải nghe theo đâu. Tôi điều hành 1 game mà nghe theo các cậu thì chỉ có nước vứt sớm.

Những lời tôi nói ở trên khó nghe chỗ nào góp ý, nhưng nó ko thay đổi được sự thật là các cậu chỉ giỏi PK mồm, yêu sách đòi sv thế này thế nọi, trả qua ko biết bao nhiêu events PK rồi cậu ở đâu? Để rồi thích là nhảy vào phê phán, cậu lấy tư cách gì để đòi tiêu chuẩn kép thế này?

ngocdoan

Binh Nhì
Mẫu đăng ký tham gia :
+ ID : dreamachip2
+ Tên nhân vật thi đấu : NaYeon
+ Thể thức : tc3
+ Hình ảnh set đồ sẽ mặc khi tham dự :
*** set ghẻ 3x+ 3 4
*** vk : trượng 11mt 100%+6

sr máy hư ko up hình dc

Yoshizawa Akiho

Gia nhập giang hồ
Mẫu đăng ký tham gia :
+ ID : donedone1213
+ Tên nhân vật thi đấu : AmNhien
*** set ulpt full 3x+ 3 4
*** vk : Thương 17mt +6

sr đăng ký muộn đăng hình sau tks.

Mars05

Binh Nhất
Mẫu đăng ký tham gia :
+ ID : hungdinh0510
+ Tên nhân vật thi đấu : Petit
*** Set 6x ulpt 22-26+3 4
*** vk : thương 11m 95% + 6

Lớ mười mấy phútr ồi :D

Mars05

Binh Nhất
Mẫu đăng ký tham gia :
+ ID : mailetung01
+ Tên nhân vật thi đấu :HellFirePF
+ Thể thức : tc4
*** Set 8x op def 6 7 8 + 4
*** vk : đao 11m 100% + 8

weproktvn2

Binh Nhì
sorry BTC em bị hư lap, mới lấy về luôn nên mới đăng ký trễ
+ ID : weproktvn
+ Tên nhân vật thi đấu : AnhLaZuMong
*** Giáp 55 full 40 + 6, áo 6x ulpt 34 34 36 36 + 4 tay 6x 40 38 34 36 tay 5x full 36 +4
giày 5x 38 38 38 36 +3
*** vk : cung 11m + 6

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
sorry BTC em bị hư lap, mới lấy về luôn nên mới đăng ký trễ
+ ID : weproktvn
+ Tên nhân vật thi đấu : AnhLaZuMong
*** Giáp 55 full 40 + 6, áo 6x ulpt 34 34 36 36 + 4 tay 6x 40 38 34 36 tay 5x full 36 +4
giày 5x 38 38 38 36 +3
*** vk : cung 11m + 6
muộn rồi cưng

namdinh

Binh Nhì
:(( sếp làm ơn làm phước cho em đi mà, lap hư mấy bữa nay em mới lấy về được :'(
nếu đăng ký đại mà ko tham gia thì em không dám :(
:(( sếp làm ơn làm phước cho em đi mà, lap hư mấy bữa nay em mới lấy về được :'(
nếu đăng ký đại mà ko tham gia thì em không dám :(
envet ra 2 tuần nay rồi giờ mới dk, lap hư 2 tuần ak. đệ nghị co bạn đó vào cuộc chơi với phí gấp đôi la 100m. chắc ko thành vấn đề đâu bạn nhỉ

Bên trên