THAN THỞ Đàm đạo vấn đề đệ tử sau ghộp sv

ChangCanGi

Gia nhập giang hồ
acc đệ lv 45. Aacc 9 lv 11x. Cỏ 3 cai lên kết sư đồ 2. Nhận rồi và ko click chuột phải vào liên kết đc. o m g

FanTaShi

Gia nhập giang hồ
cho ra con boss cùi đập chết về trá up 65 đi cho ae vui nhà vui cửa đi. Giờ ai cũng có dt giờ mất hết ai mà chiu nổi.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình tưởng trong thời gian gộp sv (2 tuần) sẽ có x2 exp lvl dưới 65, h lại chuyển thành ném cho 7 cục pill 100%, tức là x2 1 tuần thôi ah
Sao treo đầu dê bán thịt chó thế mấy bạn BQT @Lion_King @Huyết Ban Nick
bạn có kiểm tra lượng exp nhận được trước khi comment vầy chưa bạn ? dạo này mình hiền ko cho ai đếm số rồi đó.

kullson

Gia nhập giang hồ
Phong cách chửi phủ đầu này thì bạn vui lòng ra đảo 30 ngày nhé.
add giúp em vụ này với...e có nhận lại đệ tử...cấp hiện tại là 73...e có dùng dây sư đồ bậc 3 để nhận...giờ em cày cống hiến lên 100% rồi mà muốn làm Q bậc 2 nhưng khi nhận Q thì mới biết là k có thư của bậc 3 thì k thể nhận Q của bậc 2 đc...vậy giờ em phải làm sao ạ!!!!!!!!!!!!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
add giúp em vụ này với...e có nhận lại đệ tử...cấp hiện tại là 73...e có dùng dây sư đồ bậc 3 để nhận...giờ em cày cống hiến lên 100% rồi mà muốn làm Q bậc 2 nhưng khi nhận Q thì mới biết là k có thư của bậc 3 thì k thể nhận Q của bậc 2 đc...vậy giờ em phải làm sao ạ!!!!!!!!!!!!
report vào topic report lỗi nha bạn, ghi rõ tên sp, đệ tử để admin DBC check nha

Bên trên