THẢO LUẬN Đại chiến nmh tối nay 7h30.

mrmooc

Binh Nhì
Pill thì ai cũng đi tlc nhiều nên biết nó rất mắc rất khó kiếm nên nếu nó được giảm giá được mua dễ hơn thì vấn đề pk không còn là chuyện xa xỉ nữa và điều đó mình nghĩ sẽ được 99% mọi người đồng tình :D
Vậy thì ai mới là người ích kỷ bạn. Có những người bỏ cả trăm k võ huân để lấy mấy cục pill trong khi giờ bỏ ít gold ra là mua được.
anh em thoải mái 1 trận đi, nặng nề quá làm gì. Vui vẻ là chủ yếu đi :)
Rất thoải mái anh ơi. Chủ yếu là ko biết pill 1k HP được add vào LQN có giới hạn ko. Vì nó sẽ ảnh hưởng tới 1 số vấn đề khác nữa

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Có hướng này Huyết coi hỗ trợ dc không, ai log vào kênh 5 là được tặng gói quà, mở ra 4 cục pill 1k HP không giao dịch dc, như thế tranh dc trường hợp mua trục lợi và tích trữ.
ko kịp đâu :) xài HP 500 dc rồi . Hiện tại pill HP 500 đã được add vào NPC Bát Quái Lão Nhân

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Nếu không tính toán thì có gì sài vậy đi. Vui vẻ ko quan trọng thắng thua. Ko đơn giản chỉ là cục pill 1k mà nó sẽ kéo thêm 1 vài ảnh hưởng tới sv sau trận war này
Nếu bạn lo cho sv như vậy theo mình nên khóa hết không cho xài loại pill nào hết như thế pk sẽ công bằng hơn khỏi lo hệ lụy ai

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Nếu bạn lo cho sv như vậy theo mình nên khóa hết không cho xài loại pill nào hết như thế pk sẽ công bằng hơn khỏi lo hệ lụy ai
mình ngĩ chưa thấy sv nào chiều game thủ như sv này đâu muốn pk đòi pill rẻ ở nhà núp váy vợ là biện pháp tốt nhất
tiếc quá tối nay đi làm ko có mặt sẽ cố gắng nhờ ng đi ab cho a e

hoangquaneditor2

Binh Nhì
mình ngĩ chưa thấy sv nào chiều game thủ như sv này đâu muốn pk đòi pill rẻ ở nhà núp váy vợ là biện pháp tốt nhất
tiếc quá tối nay đi làm ko có mặt sẽ cố gắng nhờ ng đi ab cho a e
Rẻ thì tốt cho nhiều người chứ sao ? Bạn không thấy top 9 đứng cao quá giờ cũng thanh lý ặc 25 tr đấy à. Nên để cho nhiều người tầm thấp $ hơn tí chơi chứ nếu chỉ 1 trùm khi trùm nghỉ có phải là nát đội hình không ?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thực ra mà nói, add luôn pill 1k Hp vào NPC hoặc kshop cũng dc, các anh em top nên chịu thiệt chút cho sv đông vui hơn, bản thân mình cũng tốn khá nhiều Vh để có pill 1k HP, nhưng suy nghĩ lại thấy sv đông vui, thấy anh em đi TLC nhiều và đặc biệt việc này tiết kiệm được kha khá Vh cho các top để có thể up đồ 110 Võ hoàng. Cái này thấy tốt cho server nên đề nghị @Huyết Ban Nick @Lion_King suy nghĩ xem xét.

Bên trên