XIN XỎ Có nên mở sup và cho pk ở map 9x

songvigame

Gia nhập giang hồ
Vì theo e thấy thỳ exp ở các map mới đều chuối và ko có bãi nào thuộc dạng ngon cả, tuy là ko PK được nhưng cũng chẳng mấy ai thèm treo ở các map này, vì vậy có nên thêm mod và cho Sup vào ko nhỉ????!!!!!!!

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Bớt đùa đi, BVQ và nhất là bãi rừng trúc TNQ xưa nay nổi tiếng sản sinh CLVC 30% và UL 80.

Từ hôm fix rương vàng tới nay có ai thấy mặt tròn mặt méo viên 28% trở lên.

Nó ít EXP là nó có lý do của nó nhá=))=))=))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Bớt đùa đi, BVQ và nhất là bãi rừng trúc TNQ xưa nay nổi tiếng sản sinh CLVC 30% và UL 80.

Từ hôm fix rương vàng tới nay có ai thấy mặt tròn mặt méo viên 28% trở lên.

Nó ít EXP là nó có lý do của nó nhá=))=))=))
Từ xưa đến giờ ko có drop cố định ở bãi nào hết .. nó chỉ drop theo lv của quái .
Còn việc nhặt dc thì cũng là hên xui....

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Từ xưa đến giờ ko có drop cố định ở bãi nào hết .. nó chỉ drop theo lv của quái .
Còn việc nhặt dc thì cũng là hên xui....
Theo server gọi là chuẩn là asiasoft , và là từng là chủ của 3 team full BOT YGB 1 thuở.

Em khẳng định chắc nịch quái 91 trùm ngọc UL80, quái 96-97 đặc biệt bãi rừng trúc Tụng Nguyệt Quán (thiên đường của đao solo fram) trùm về CLVC 30%.

Còn server bây giờ, lại là version 14 thì em chưa đủ tuổi lên đó, nên em chưa biết, xin chấm hết:rolleyes:

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Theo server gọi là chuẩn là asiasoft , và là từng là chủ của 3 team full BOT YGB 1 thuở.

Em khẳng định chắc nịch quái 91 trùm ngọc UL80, quái 96-97 đặc biệt bãi rừng trúc Tụng Nguyệt Quán (thiên đường của đao solo fram) trùm về CLVC 30%.

Còn server bây giờ, lại là version 14 thì em chưa đủ tuổi lên đó, nên em chưa biết, xin chấm hết:rolleyes:
em khẳng định sv này khác các sv khác ^^!

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái

- YGB hay là 1 tool nào đó thì nó cũng chỉ là vòng ngoài như 1 member ..
- Còn vấn để drop Từ bản v1.8 của Asiasoft cho đến v14. v15. tôi đảm bảo là drop dựa trên lv của quá ..
- Thứ 2 là các nhà PH game nó config chỉ nó có tỷ lệ drop thấp hay cao ở những item đó thui ...

Enies

Hạ Sĩ
Nếu được mong AD khóa PK 2 map TT và L9
Mở PK 2 map BVQ và TNQ
Thả thêm sub và mod ở 2 Map mới này :D:D
Lý do phải thả sub vì em đọc ở mấy topic khác có ý kiến cho rằng def ở sv mình cao quá

GhostxLove

Hạ Sĩ
Train 1 đêm quái 92 BVQ rồi , def ~760 nó vả cho tụt áp luôn chứ mà thêm sub thêm mob @@ cơ mà chắc nếu set 8x full 8 +6 train vẫn đc , mà quái trâu lắm , exp lại ko hơn động là mấy , train 1 đêm ở đó xong về động còn lẹ hơn

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thôi em xin. bãi đá + rừng trúc thì toàn mod thôi đã vất vả vì nó đông rồi. ông còn bảo add thêm sub nữa thì chịu :))
muốn sub sang bãi nhện có bãi 4 sub nhện đấy. exp hơn cả 4 sub 88 bắc hải vì train kênh pk hơn 25% so với kênh 1
nhưng mà nó cắn đau gấp 2 lần bắc hải :))

TMT.Yaphets

Gia nhập giang hồ
thôi em xin. bãi đá + rừng trúc thì toàn mod thôi đã vất vả vì nó đông rồi. ông còn bảo add thêm sub nữa thì chịu :))
muốn sub sang bãi nhện có bãi 4 sub nhện đấy. exp hơn cả 4 sub 88 bắc hải vì train kênh pk hơn 25% so với kênh 1
nhưng mà nó cắn đau gấp 2 lần bắc hải :))
có sub nhện à bác bữa e đi check ko thấy

Bên trên