THÔNG BÁO Chuỗi sự kiện 02-09

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
haha lúc đo thì cứ cúp học đi tlc, đi chơi game. ngồi từ sáng tới tối ngoài tiệm net chỉ đẻ chơi hkgh vì lúc đo làm gì có auto như bây giờ.
thời đó tôi đi làm rồi 1 ngày đc chủ cho 10k đi uống nước ko giám uống để giành vào đi tlc lượm ngọc, nhặt đc ngọc ngon mà ko giám xài đem bán để lấy tiền ngồi net kiếm ngọc tiếp nghĩ lại thấy khổ nhung vẫn vui

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
thời đó tôi đi làm rồi 1 ngày đc chủ cho 10k đi uống nước ko giám uống để giành vào đi tlc lượm ngọc, nhặt đc ngọc ngon mà ko giám xài đem bán để lấy tiền ngồi net kiếm ngọc tiếp nghĩ lại thấy khổ nhung vẫn vui
thì lúc đo làm gì có tiền đâu mới lớp 9 chứ mấy đâu, cũng đâu có tiền để nạp cash như bây giờ, trả tiền net là muốn xỉu vì nhà làm gì có máy tính hay internet đâu. ghiền ghiền tranh thủ đi học về mỗi ngày ghé tiệm chơi 1 chút rồi về có khi ngồi dc 30p log acc xong làm chưa dc 1 cái Q. lụm dc đồ ngon là đem bán chứ làm gì dám xài.

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
bây giờ mà cho quay lại cái thời gian khổ đó các bạn không auto đa phần các bạn sẽ nghỉ game..hehe

Bên trên