THẢO LUẬN Cho hỏi tăng kc nin

OneOfAKind

Thượng Sĩ
cứ 3 mà max. đã test thử 2 acc 6x 1 acc không tăng 3. 1 acc tăng 3. thì sau 1 tiếng solo acc tăng 3 exp vượt hơn khá khá nhiều

CuongLong

Binh Nhì
nin cứ nâng hết trừ cái liên hoàn hok nâng thôi......ai bảo nin phế thì cứ vào tlc hành nin thử xem :)):)):)):)):))

mainhatminh

Binh Nhì
Nin là 1 cái gì đó rất nghệ thuật..và tốn tiền............=))=))=))=))...chơi là phải xác định tư tưởng trc..ko bị hiệu ứng đám đâu chi phối....nhưng ko biêt khi nào nin moi có tiếng nói riêng nhĩ..

CuongLong

Binh Nhì
Nin là 1 cái gì đó rất nghệ thuật..và tốn tiền............=))=))=))=))...chơi là phải xác định tư tưởng trc..ko bị hiệu ứng đám đâu chi phối....nhưng ko biêt khi nào nin moi có tiếng nói riêng nhĩ..
nin h chưa có tiếng nói hả bác.......=))=))=)) char nào mún bá mà hok tốn kém đâu....so ra nin chỉ tốn cây vk còn set né tài trợ hết r pk hay train làm j tốn

CuongLong

Binh Nhì
thì kiểu gì tăng 8x tẩy thừa điểm
tẩy thì tất nhiên kc mới bác mún vip mún mạnh thì phải tẩy thôi.......chứ train bt dư ra vài điểm có cái 400@ tài trợ hết r.....mún train thì cứ liên hoàn mà xài mún pk thì cứ dame xanh mà chơi......

mainhatminh

Binh Nhì
tẩy thì tất nhiên kc mới bác mún vip mún mạnh thì phải tẩy thôi.......chứ train bt dư ra vài điểm có cái 400@ tài trợ hết r.....mún train thì cứ liên hoàn mà xài mún pk thì cứ dame xanh mà chơi......
Nin bá nhat h chăc là DocTon..chọc 1k 1k5 đame xanh..ko kẹp đc..nó bom máu vẫn sống nhăn răng nhé..kiem dao đồ...kill tầm 800 900 mau..kẹp đc thì chết tươi nhé..^^..ũa pk bạn dùm set né đễ pk à bạn...=))=))=))=))

mainhatminh

Binh Nhì
nin h chưa có tiếng nói hả bác.......=))=))=)) char nào mún bá mà hok tốn kém đâu....so ra nin chỉ tốn cây vk còn set né tài trợ hết r pk hay train làm j tốn
sever này mình ko biet lv cao sao..chứ ninja mà ngang đồ thì rất khó giết người nhé..phải cao đồ hơn 1 bậc..nhất là thằng đao..cảm giác muỗi đốt inox

Ozika

Gia nhập giang hồ
tăng liên hoàn giảm dame xanh hả

CuongLong

Binh Nhì
tăng liên hoàn giảm dame xanh hả
.........bác vừa tăng liên hoàn vừa tăng dame xanh thế lúc pk hay train bác mún nó đánh liên hoàn hay dame xanh đây.........nâng kc để tăng tỉ lệ xuất hiện thôi....bác mún nv bác đánh ra cái nào nhìu thì tăng cho cái đó......thix pk thì cứ dame xanh mà tăng....dame boss các kiểu thì liên hoàn

Bên trên