Cho hỏi !!

bibikeo1996

Gia nhập giang hồ
Em tính chơi lại kiếm khách nhưng ko biết train bãi rắn thì nên ép pt mấy rắn mới đánh 1 -2 giọt ??
còn vk đánh chay thì nên ep tc mấy ạ ??? và CH bao nhiêu mới mạnh ? từ 6x trở lên là đánh chay hay skill mong mọi người giúp THANKS !!! :)

Pink

Thiếu Úy
Từ 6x đên' 8x đanh' chay . Op kiêm' 17m Full CL 15 +10 . ao' Full PT 8 +10 . Tay chân Full PT 8 +10 . bảo đảm train sẽ rât' tuyệt .

Evy

Gia nhập giang hồ
@Pink: mình cũng có cùng câu hỏi nhưng ko mơ mộng như chủ thớt đâu. Theo bạn từ 35-6x(1) và 6x-8x(2) có nên ép full cl ko? Và (1) cl 7-8 pt 3-4 +3 4, (2) cl 10-11-12 pt 5-6-7 +5 6 có hợp lý ko? :D

Pink

Thiếu Úy
Theo kinh ngiệm chơi kiếm của mình thì : kiếm là char mang tính đồng đội cao . nếu train 1 mình thì sẽ lên lv rất lâu . chỉ có thể dựa vào pt mà up lv thôi =P~ Còn về phần đồ đạc thì từ lv 1 > 60. kiếm op CL hoặc DK còn về phần CL . DK bao nhiu thì tùy vào kinh tế nhà bạn =)) + 3 ~ 4 là vừa . Áo ko op PT + 4~ 5 . Tay chân op PT 3~ 5 để vậy khỏi CH cho đỡ tốn lúa hoặc + 2~ 3 . LV 60~ 80 . Kiếm theo mình nên op CL vì DK chỉ là con lai giữa CLVC và CL . +5~6 là vừa . Áo khỏi op PT + 6~ 7 . Tay chân op PT 4 ~ 5 . +4~5 là vừa . còn lên 8x + thì kiếm cứ Fang CLVC mà chiến . Áo tay chân thì cứ pt cao mà bỏ vô đập + càng cao càng tốt. vừa train vừa pk luôn . lên 10x+ thì làm 2 Set . 1 Set op PT train . 1 Set op Né Tránh hoặc ULPT để PK .

hiepmctc

Binh Nhất
mình nhớ hồi as ( éo biết chơi ) lv 35~ 60 mình mặc đồ trắng CH và cầm cây kiếm 900k óp kc1 cl 3-4 và tc 7 + 5
Lên 6x mới hiểu và bắt đầu bum đồ, VK 11m 17m op CL ngon hon CLVC 60 ~80 nhé

Bên trên