GIÚP ĐỠ Cho hỏi tỉ lệ % exp ở kênh 1 và 10

Mike

Gia nhập giang hồ
Nghe nói kênh 1 là 70%, kênh 2-9 100%, kênh 10 90%, nhưng ko rõ.
Mấy bữa nay bị bên 9 kill auto liên tục, tính chuyển qua kênh 1 tạm. Rõ khổ, đi làm ko có thời gian canh máy còn bị cắn trộm :(

Ramse

Gia nhập giang hồ
Theo mình hiểu thì k1 là 100%, k 10 thêm 10%, k pk thêm 20% kinh nghiệm. Cái đó là exp chính r cắn pill vào thì nó nhân theo như vậy.
Gold thì k rõ.

unbeaten789

Gia nhập giang hồ
mong BQT xem lại ko cho pk ở map tam tà hay liễu chính chứ ạ, tìm pt đã khó, treo đêm toàn bị kill nản lắm ạ

Mike

Gia nhập giang hồ
Nạn cắn trộm quá nhiều, dân tình chuyển qua K1 hết rồi

Tóm lại là có ai biết chính xác % exp K1 và K10 ko?

Mike

Gia nhập giang hồ
Bị kill auto không có gì phải nhăn nhó,nếu quá cảm thấy bế tắc hãy bốc cho mình 1 bát họ :)) xong đi trả thù những thg yếu hơn mình =))
Vậy thì cái vòng xoay cắn trộm-trả thù-cắn trộm đến bao giờ mới ngưng đây. Bên 9 chơi đẹp chút đi. Muốn PK thì mở kèo hoặc chờ TLC, VLHC mà thử sức. Cắn trộm lấy điểm "danh dự" thì xấu hổ lắm các bạn.

BoBo

Binh Nhất
ở đâu ra định nghĩa cắn trộm trong khi cái game mang tựa là hiệp khách giang hồ và kênh train là kênh pk, muốn ăn ngon và tiền nhiều mà chả bỏ ra cái gì thì chắc cũng chả có giàu nghèo đâu bạn :D:D:D

Masya

Binh Nhất
Mấy ông nội bà nội. Tà bị kill auto thì bên chính chơi đẹp chút đi, chính bị kill auto thì bên tà chơi đẹp chút đi. Rồi bên 9 thì "t thấy tà toàn mấy thằng cắn lén", bên tà thì "bên chính toàn mấy thằng chơi bẩn ko dám solo". Không biết mấy thằng ông nội trc khi nói có biết suy nghĩ không. Đm kênh 1 đầy đồng 2000 bãi qua đi tao sắp cho vào train bảo đảm éo thiếu. Cứ đm ra kênh pk rồi auto ? rồi bảo cắn lén chơi bẩn chơi dơ. Dơ cqq. Tâm sự của một đứa chưa giết ai ở sev này nhé chứ đừng có mà nó t bênh đồng loại.

Mike

Gia nhập giang hồ
Cám ơn 2 bạn trên đã giải thích. Mình rút lại những gì đã nói. Ai chịu khó ngồi canh máy thì hưởng thêm 20% exp, chịu chi @700/tháng thì thêm 10%, còn ko thì cứ từ từ mà lên

Bên trên