GIÚP ĐỠ Cho hỏi máu st delay 1s

ThienDiem

Trung Sĩ
Sau khi bảo trì có fix là máu st sẽ delay 1s trong TLC.
Cho hỏi làm vậy để làm gì ?
Hiện tại mạng nước ngoài vẫn Còn delay mà giờ + delay nửa sao chơi :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Sau khi bảo trì có fix là máu st sẽ delay 1s trong TLC.
Cho hỏi làm vậy để làm gì ?
Hiện tại mạng nước ngoài vẫn Còn delay mà giờ + delay nửa sao chơi :)
Lúc trước trong TLC máu bình delay, nhưng máu siêu thị bị lỗi chưa delay. Để ý thấy nó có cooldown đó, bây h cho nó delay 1s thử nghiệm xem thế nào.

Nếu mạng delay sẵn, thì ấn liên tục bơm máu nó vẫn thế thôi đâu vấn đề gì? PK đâu phải thấy máu tuột mới bơm đâu.

ThienDiem

Trung Sĩ
Lúc trước trong TLC máu bình delay, nhưng máu siêu thị bị lỗi chưa delay. Để ý thấy nó có cooldown đó, bây h cho nó delay 1s thử nghiệm xem thế nào.

Nếu mạng delay sẵn, thì ấn liên tục bơm máu nó vẫn thế thôi đâu vấn đề gì? PK đâu phải thấy máu tuột mới bơm đâu.
Mạng bên tôi delay ấn máu nó lên chậm hơn mạng VN đó LK

Lion_King

Staff member
Mạng bên tôi delay ấn máu nó lên chậm hơn mạng VN đó LK
Hiểu mà, ý là vụ delay là cố định (mà sắp tới sẽ chuyển sv để xem fix đc vụ delay này triệt để ko), cứ nhấp máu liên tục thì nó vẫn thế tức là chỉ delay 1s thôi.

Lion_King

Staff member
Hiện đang đặt ở FPT, nhưng nghe nói gần đây bê bối share băng thông nên sẽ chuyển qua VNPT hoặc Viettel chưa biết thằng nào hơn. Dự là có thể đặt tạm 1 sv anh em thử vào xem vấn đề gì ko đã nhé.

aloner74

Gia nhập giang hồ
vụ delay máu 1s xin có ý kiến là KTeam nên xem sét lại, delay thế này => cứ đông hơn là tỉ lệ thắng cao hơn, đồ đạc chả quan còn quan trọng nữa khi mà max pill bị 1 nin 1 cung dí kẹp là đã chết, còn vụ tank tượng thì mơ đi. Giờ tình hình tlc 4 dân số trận nào cũng 3 4 chục mạng thì khó ai tank tượng đc hơn 15s, bu vào hội đồng là chết chắc

chantroi

Gia nhập giang hồ
ko có ng tham gia thì kêu ko ai đi tlc, giờ nó đi rồi lại kêu đông là thắng , đông mà vẫn thua thì đi đông làm gì , để thằng nào max đồ max pill đi được rồi. đồ mình vip thì trước tụi nó bu đông mình đã kill được 1 mớ rồi. còn la gì nữa

Lion_King

Staff member
Minh có 1 đề nghị là LK nên xem xét cho mau st delay 0.5s thôi sẽ tích cực hơn rất nhiều. 1s thì đúng là hơi khó thật. @Lion_King
Tất cả mình ghi rõ là thử nghiệm rồi mà. Sắp tới còn hạ điểm tượng và máu tượng dựa theo cấp TLC nữa :) sẽ có bài toán tối ưu thôi.

aloner74

Gia nhập giang hồ
ko có ng tham gia thì kêu ko ai đi tlc, giờ nó đi rồi lại kêu đông là thắng , đông mà vẫn thua thì đi đông làm gì , để thằng nào max đồ max pill đi được rồi. đồ mình vip thì trước tụi nó bu đông mình đã kill được 1 mớ rồi. còn la gì nữa
" đông mà thua thì đi đông làm gì " từ trước giờ lúc nào quân số tà chả đông hơn 9, đồ thì k hề thua thậm chí còn ngon hơn. Xem lại trận hôm t2, bên tà đi chưa đủ top mà trận vẫn căng thẳng rất vui. Mấy lần trước mình chả max pill nhé, chỉ hôm nay thấy delay 1s bơm máu nên mới max thử và kết quả ... :)) bất cứ ai cũng có thể kill mình dc khi bu từ 3 4 mạng trở lên. Mà pill max ở đâu ra dùng liên tục, hên lắm mới có 1 cục để ăn giải trí :)). Nói chung kteam bảo còn tính toán thêm thì mình chờ xem, mình chỉ kiến nghị là ở hiện tại như này thì 1s delay là k hợp lí thôi

Bao99thanh

Gia nhập giang hồ
Nói như bạn đi ít là không thua mới lạ, thấy it người thoát luôn cho rồi? Số lượng bây giờ quyết định chất lượng sao?

chantroi

Gia nhập giang hồ
" đông mà thua thì đi đông làm gì " từ trước giờ lúc nào quân số tà chả đông hơn 9, đồ thì k hề thua thậm chí còn ngon hơn. Xem lại trận hôm t2, bên tà đi chưa đủ top mà trận vẫn căng thẳng rất vui. Mấy lần trước mình chả max pill nhé, chỉ hôm nay thấy delay 1s bơm máu nên mới max thử và kết quả ... :)) bất cứ ai cũng có thể kill mình dc khi bu từ 3 4 mạng trở lên. Mà pill max ở đâu ra dùng liên tục, hên lắm mới có 1 cục để ăn giải trí :)). Nói chung kteam bảo còn tính toán thêm thì mình chờ xem, mình chỉ kiến nghị là ở hiện tại như này thì 1s delay là k hợp lí thôi
thì trước giờ tà vẫn đông hơn 9 mà vẫn thua nên càng ngày càng ko ai đi, giờ đông thắng xem đi có đông ko. càng đông càng vui mà.

Bên trên