THẢO LUẬN Chốt lại vụ của capitano và những người có lỗi trong vụ này

night1605

Binh Nhì
Nói như bạn thì gmail tạo ra 2 bước xác minh SMS và mail khôi phục các kiểu để làm gì trong khi thằng tạo nick chỉ cần ngồi yên 1 máy cố định đã lấy lại dc tất =)) Logic vl
nó chỉ có tác dụng với cái máy tính đầu tiên đăng nhập từ khi lập. ko biết đổi IP đc hay ko thì mời @Nobody tiếp bước

Nobody

Binh Nhất
bây giờ IP và máy liên quan đế cả lỗ hỏng để hack pass Gmail à ???? Genius =))
Đừng nói Hack nghe cao sang quá , chỉ là thủ thuật khôi phục .
Với điều kiện của mình thì ông có đủ cách để chứng minh mình trong sạch với bài fake IP nếu có thật

phuong

Binh Nhất
Với điều kiện của mình thì ông có đủ cách để chứng minh mình trong sạch với bài fake IP nếu có thật
Nếu bạn ko muốn ăn thua thì giờ bạn inbox cái acc bạn vừa tạo qua cho mình test thử là biết ngay thôi. Khi nào mình rep lại đã đổi xong thông tin mà bạn vẫn còn có cách lấy lại dc thì bạn đúng, easy :|

night1605

Binh Nhì
có thể sau khi lấy lại pass gmail. ông Cap sử dụng máy tính khác chung đường mạng để login acc với cái bài proxy vừa nãy. vậy có thể thay đổi IP login trước đây và hiện tại ko @Huyết Ban Nick @Lion_King ?

Nobody

Binh Nhất
Nếu bạn ko muốn ăn thua thì giờ bạn inbox cái acc bạn vừa tạo qua cho mình test thử là biết ngay thôi. Khi nào mình rep lại đã đổi xong thông tin mà bạn vẫn còn có cách lấy lại dc thì bạn đúng, easy :|
Đây khỏi inbox . Công khai luôn khỏi inbox nhé . Mình cũng muốn test xem sao
ID [email protected]
pass linhtinh123
Đã cài xác minh 2 bước , yêu cầu mã thì mình inbox

night1605

Binh Nhì
@phuong đúng là bác rất tinh vi bởi cái cách sử dụng IP đầu tiên ấy phải bấm vào đúng "chỗ" mới có thể dùng cách này khôi phục ^^ phục!

night1605

Binh Nhì
bạn tắt xác minh 2 bước, tắt sdt chỉ để lại gmail khôi phục thôi, vậy mới giống với tình huống
cái hình gmail khôi phục đó là hình của ông Cap. còn khi bị hack acc thì có đủ cả sđt + gmail + bước 2.
TIỆN NÓI TỚI CÁI BƯỚC 2: KHI GMAIL ĐÓ ĐÃ TỪNG ĐĂNG NHẬP TRÊN 1MÁY TÍNH RỒI THÌ LẦN TỚI ĐĂNG NHẬP KO BỊ LẤY MÃ BƯỚC NỮA.

Bên trên