Chấn chỉnh đội ngũ quản lý

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thời gian qua các bạn có phàn nàn khá nhiều về đội ngũ quản lý trong việc cảnh cáo, Ban nick mà theo các bạn là vô cớ.

Mình vừa rãnh tay chút ít và vừa chấn chỉnh lại đội hình ban quan trị đổi mới lại đường lối hoạt động 1 chút cho thoải mái hơn vì diễn đàn chúng ta khá mới, theo đó:

1. Các trường hợp viết bài không dấu, spam chữ kí, bài viết vô nghĩa không có nội dung (uppp hay sặc hay ngắn gọn chả ăn nhập gì với chủ đề) sẽ được Mod delete vĩnh viễn. Lặp lại nhiều lần sẽ bị cảnh cáo. Nhiều lần cảnh cáo chính tay mình BAN vĩnh viễn.

2. Mod không được phép comment trong thread về vi phạm của thành viên. Nếu có vi phạm, Mod chỉ việc delete post và gửi tin nhắn nhắc nhở là được.

3. Nếu ai không đồng ý với việc làm của bất kì Mod nào, kể cả Super Mod hay Admin, hãy lập topic trong khu vực Đóng góp ý kiến, đích thân mình sẽ xử lý công tội phân minh, chả kiêng nể ai cả. Admin mà sai thì Ban thẳng tay không ý kiến.

Hy vọng các bạn khi tham gia diễn đàn không có tình spam câu post vớ vẩn lắm, một số khu vực mình sẽ set khi viết bài không tính số bài viết.

Bên trên