GIÚP ĐỠ Chơi id cũ mất acc có sao ko ?

TuNgoc

Gia nhập giang hồ
Khoảng hơn 1 năm trước mình có tạo id và chơi tại sv thiên mã cung mấy acc đã lên 4x, 5x, cũng nạp một ít Kcash xài chưa hết. Sau đó vì công việc nên nghỉ, giờ quay lại do có sever mới bắc băng cung, đăng nhập id cũ trên wed thì vẫn có hiện thông tin nhân vật lúc trước. Nhưng trong game sever thiên mã cung thì ko có nhân vật nào, mặc dù mình đã thử đăng nhập rất nhiều lần. Đều bị thông báo ko có nhân vật và bắt tạo mới, trong khi id đó đã có acc 5x cùng đồ đạc lúc trước mình mua.:|

Hiện tại mình dùng mấy id đó tạo nhân vật bên bắc băng cung thì thấy số Kcash lúc trước nạp vẫn còn nguyên và sử dụng tiếp được, nhưng trở về sv thiên mã cung vẫn ko thấy nv nào cả. GM cho mình hỏi việc này có ảnh hưởng đến nv bên bắc băng cung của mình ko ? Vì dù sao bên thiên mã cung mình cũng ko định về, nhưng lo nv bên bắc băng cung sẽ một ngày đẹp trời cũng thành trắng xóa .... :-ss:-ss

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
TMC gộp với TT1, những account ko chọn gộp server trong khoản thời gian quy định đều bị xóa hết nhân vật nha. Còn hiện tại bạn chơi bên BBC thì vẫn cứ chơi bình thường

Bên trên