THẢO LUẬN Các admin cho em hỏi 1 vài điểm với

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
liệu sever mình có thể nào check lại lịch sữ trò chuyện không thưa các anh
vì 1 số mâu thuẩn trong việc cho mượn vật phẩm, nên em và các anh em trong Guild rất mong co thể xem lại lịch sử của cuộc trò chuyện.
mục đích tránh hiểu nhầm người tốt

kính mong anh @Lion_King - @Huyết Ban Nick hổ trợ giúp chúng em ạ

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Vấn đề riêng tư mình không can thiệp đâu. Không phải bỏ tiền ra là xem lịch sử của người khác đc. Mong mọi người hiểu điều này.

DreamSx

Binh Nhất
Vấn đề riêng tư mình không can thiệp đâu. Không phải bỏ tiền ra là xem lịch sử của người khác đc. Mong mọi người hiểu điều này.
Ko phảiv ẩn đề riêng tư trong trg` hợp này đâu xếp, Có nhiều uẩn khúc nên mới cầu cưu tới các xếp, chứ nếu riêng tư thì cũng chẳng có ai rảnh để điều tra 1 cái ko có ích cho mình. Tks xếp.

spk_boy

Binh Nhì
Theo em nghĩ ran thì xin check khơi khơi ko dc đâu vì đó là quyền riêng tư cuat Phát và bạn X, LK có muốn giúp cũng khó...nhưng nếu ông phát kiện vụ việc ra toà án lk là bạn X nào đó cố tình ch xịt cái áo của ran (do phát mượn về) để vu oan cho phát thì lúc đó trở thành chuyện giữa 2 bạn đó và lk có thể xử vụ này. Hoặc ông kiện ông phát đã tự ý gd ac mm của ông và làm mất nhờ lk check ai đã gd và xử lý cái áo đó. Có thể gây mất lòng nếu lôi nhau ra toà án nha các ông
Em chỉ là ng hóng chuyện thôi, có chổ nào sai sót ae đừng ném đá tội nghiệp ;)

nhatthiem113

Thiếu Úy
Theo em nghĩ ran thì xin check khơi khơi ko dc đâu vì đó là quyền riêng tư cuat Phát và bạn X, LK có muốn giúp cũng khó...nhưng nếu ông phát kiện vụ việc ra toà án lk là bạn X nào đó cố tình ch xịt cái áo của ran (do phát mượn về) để vu oan cho phát thì lúc đó trở thành chuyện giữa 2 bạn đó và lk có thể xử vụ này. Hoặc ông kiện ông phát đã tự ý gd ac mm của ông và làm mất nhờ lk check ai đã gd và xử lý cái áo đó. Có thể gây mất lòng nếu lôi nhau ra toà án nha các ông
Em chỉ là ng hóng chuyện thôi, có chổ nào sai sót ae đừng ném đá tội nghiệp ;)
Em lanh lắm, về nhà cho con bú đi kìa @@

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
dạ anh ơi, cho em hỏi, liệu trong trường hợp cả 2 bên đều đồng ý check thì sao ạ
vì ai củng cho là mình làm đúng
nhưng tất nhiên trong 1 su việc
có người làm đúng thì tất nhiên phải có người làm sai
không thể cả 2 cùng đúng hoặc cả 2 cùng sai

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
dạ anh ơi, cho em hỏi, liệu trong trường hợp cả 2 bên đều đồng ý check thì sao ạ
vì ai củng cho là mình làm đúng
nhưng tất nhiên trong 1 su việc
có người làm đúng thì tất nhiên phải có người làm sai
không thể cả 2 cùng đúng hoặc cả 2 cùng sai
Nhưng mà bây h sự việc xảy ra rồi mình làm vậy để được gì. Ngồi lại nói chuyện khắc phục hậu quả thôi, sai đúng quan trọng vấn đề gì đâu.

ryan18199x

Gia nhập giang hồ
Nhưng mà bây h sự việc xảy ra rồi mình làm vậy để được gì. Ngồi lại nói chuyện khắc phục hậu quả thôi, sai đúng quan trọng vấn đề gì đâu.
da anh nói củng phải, thôi lở rồi, em nghe lời anh.
anh có ý kiến gì trong việc khắc phục hậu quả không ạ

Bên trên