Cần hỗ trợ - cày ko nổi

LeonTran

Gia nhập giang hồ
Lâu rồi mới chơi lại game này từ thời xưa mà sao thấy khó chơi quá

Ai đó có thể giúp mình ít đồ level 10 để mình train được ko, hoặc ít tiền mua máu vì kiếm mật gấu thôi ko đủ để mua máu

Khổ quá

Nếu được em xin phép dc bái sư , hứa chăm cày , ko rong chơi

Hochoi

Binh Nhì
sv nào thì máu train đến lv 40 chưa hết bạn ơi, dùng đỗ hỗ trợ của sv, + 5 cái áo nữa thì train vô tư đi.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Làm Q lv 4 đã có 1 bình máu ST train thoải mái đến lv 10 lại có tiếp 1 bình nửa, lv 18-19 làm Q lại có sâm + máu ST nửa

Nạp 100-200K làm vốn ban đầu, làm 2-3 acc 1 ĐP + 1-2 chiến bất kỳ char tùy thích, bác chiến tẹt ga.

Chơi game bây giờ nếu free hoàn toàn thì vài ngày cũng nản rồi bỏ game, trừ phi bịnh hoạn cở em chỉ thích thẩm du với quái=))=))=))

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
Làm Q lv 4 đã có 1 bình máu ST train thoải mái đến lv 10 lại có tiếp 1 bình nửa, lv 18-19 làm Q lại có sâm + máu ST nửa

Nạp 100-200K làm vốn ban đầu, làm 2-3 acc 1 ĐP + 1-2 chiến bất kỳ char tùy thích, bác chiến tẹt ga.

Chơi game bây giờ nếu free hoàn toàn thì vài ngày cũng nản rồi bỏ game, trừ phi bịnh hoạn cở em chỉ thích thẩm du với quái=))=))=))
chuẩn như bác này . trước t nghỉ chơi cho vui như hồi nhỏ nên ko nạp , tới 35 con dp buff 1 lần 40 sâm phát 1 ngày tốn gần 1m tiền sâm . nên cứ nạp vào 100k chơi cho thoải mái , mua cục sâm st là đủ để con dp là đủ . xong h 1 ngày cũng dư dc ít gold để sắm đồ :3

Bên trên