cảnh báo anh em bên dzo về ver 9.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
Thật đáng khinh và quá buồn cười cho bài viết trên. Bạn là 1 người nhỏ nhen và ích kỷ, kiến thức thì không quá thằng lớp 2.
XIN TRich lại 1 đoạn:
Anh em bên dzo có đọc thì cố gắng động não suy nghĩ và đừng đổ thêm nhiều $_$ vào cái nhà ko biết sập lúc nào(như dzo) nhé, sever của a LK và cộng sự làm việc đã lâu, có lẽ gần xong rồi chuẩn bị gói gém đồ đạc sang đây là vừa!

- Bạn làm như bạn thông minh lắm, mỗi bạn biết động não.

Tất cả chỉ là suy diễn của bạn. Việc bạn sang lôi kéo người của dzogame sang là điêu không ai trách nhưng Hành động của bạn sang bên dzo game nói xấu dzogame là hành động của 1 tiểu nhân.
- Việc NPH hay sever nào tốt hơn là điều không thể nói trước được khi mà sv bên này vẫn chưa đi vào hoạt động.
-Mình là thành viên lâu năm của homv viet và được a Hk bên homeviet giới thiệu qua bên này.
Đọc phải bài viết này mình cảm thấy rất ác cảm. Nếu bạn là mod hay là 1 thành viên chủ chốt BQT. Thì mình nhất định sẽ không bao giờ chơi. Nhưng gì bạn viết..rất xấu!!

mình vừa vào đọc bài cũng đang định viết 1 bài nhưng nhìn xuống thì đã thấy bạn viết rồi ^^. Nhung ma chu thot cung co y tot nen xem nhu la bu qua sot lai ^^.

Fantasy

Binh Nhì
Đúng mình rất bức xúc với bài viết của bạn, hành động của bạn ..qua đó bức xúc với cá nhân bạn. Mình ko thể chấp nhận bạn,
hihi, mình chỉ muốn chia sẻ suy nghĩ của mình để anh em bên dzo cẩn thận hơn thôy mà, đổ 1 đống tiền khám phá sv mới rồi "sập nhà" phát chết chùm, như thế càng bức xúc đó bạn, còn vấn đề câu chữ mình có gì sai mình sẽ rút kn, ai bức xúc vấn đề chữ nghĩa cứ thoải mái gạch đá mình sẽ tiếp thu :D

ngo xuan chien

Gia nhập giang hồ
Đừng quá soi mói quá về câu từ trong bài viết
Hãy đọc và nghĩ ý của thớt muốn truyền đạt cho AE :)
Như vậy có phải ok hơn ko ?
Những gì mình hiêu ở bài viết. Các bạn thông mình thì đừng có chơi game của dzo game. cái sv đấy cùi bắp nó sập bao giờ không biết. Thằng nào ngu thi cứ quang tiền chơi bên Cgame. Còn khôn thì qua sv này. Sever này tốt lắm , còn cái sv đấy có ngu mới chơi. Thằng dzo game nó ra sv mới để lừa hot bạc của anh em thôi. đừng ai ngu mà chơi

Fantasy

Binh Nhì
Những gì mình hiêu ở bài viết. Các bạn thông mình thì đừng có chơi game của dzo game. cái sv đấy cùi bắp nó sập bao giờ không biết. Thằng nào ngu thi cứ quang tiền chơi bên Cgame. Còn khôn thì qua sv này. Sever này tốt lắm , còn cái sv đấy có ngu mới chơi. Thằng dzo game nó ra sv mới để lừa hot bạc của anh em thôi. đừng ai ngu mà chơi
thay đổi chóng mặt thế :D

ashenka

Support only
Tất cả những bài viết trên diễn đàn của các bạn thành viên chỉ là những suy nghĩ cá nhân, đó không phải là xu hướng cũng như tiêu chí của diễn đàn. Các bạn nên tôn trọng nhau khi bàn luận về vấn đề. Ban quản trị diễn đàn luôn phê phán những bài viết gây chia rẽ mất đoàn kết từ bất kì thành viên nào.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Mà anh em cũng đừng nói xấu gì bên Dzo nhé, làm như vậy cũng không tốt chút nào. SV nào tốt thì người ta sẽ chơi sv đó thôi. Hiện SV mình chưa ra nên cứ từ từ các bạn nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên