Cùng xây dựng char kiếm hùng mạnh

BonPleiku

Gia nhập giang hồ
mình cũng đã từng chơi kiếm bên dzo game, tuy chưa lên lv cao chỉ dừng lại ở kiếm 99 tà ( vì chơi tlc4 ) :D
mình xin chia sẻ 1 số thông tin hữu ích để cho các bạn có cùng chí hướng chơi chung char
theo mình thấy thì
+ kiếm lv nhỏ không co gì đáng sợ : đặc biệt đối với sever LK này ,việc cày cuộc lên lv cao không được chú trọng. hi
NHƯNG
+ kiếm khi đạt lé vờ 8x trở lên : sưk mạnh của kiếm mới dần lộ rỏ, như bên dzogame nhân vật của mình không có gì ghê gớm nhưng solo 1 1 ngang đồ, hay nhỉnh hơn mình 1 ít thì ít ai có thể hạ được kiếm ( không ăn lắc cắn pill )
Các Bạn Thảo Luận Cho Ý Kiến
có thông tin gì hay chia sẻ cho anh em cùng biết nha........!!!!

MomoSumiChan

Binh Nhất
Kiếm có thể là có cái lợi là vừa x dame vừa né, vừa hút máu..... nhưng nếu so với Ninza thì xa 1 trời 1 vực, hay so voi thương thì lam sao mà thắng dc (8x)

Skill của Thương khi qua 8x là rất mạnh, mà lúc này kiếm dường như chưa có x dame, đánh khó mà chiếm dc ưu thế nếu như ko có đồ ngon hơn.

Còn với Nin thì kiếm cũng còn 1 khoảng cách dài, vì len 8x, đồ ngang nhau, đánh ninza 10 cai miss hết 5 rồi, nhưng nó chém lại thì chỉ né dc 2,3 thôi, mà no giựt dame liên tục cộng với - def thì rất khó chịu, chưa kể nó đánh rage là chết liền.

Tổng kết: Nếu xây dựng char kiếm hùng mạnh lv 8x là rất khó, hay muốn nói là ko dc, nếu như đồ ngang nhau. Còn khi qua 10x 11x thì lại là chuyện khác

BonPleiku

Gia nhập giang hồ
Kiếm có thể là có cái lợi là vừa x dame vừa né, vừa hút máu..... nhưng nếu so với Ninza thì xa 1 trời 1 vực, hay so voi thương thì lam sao mà thắng dc (8x)

Skill của Thương khi qua 8x là rất mạnh, mà lúc này kiếm dường như chưa có x dame, đánh khó mà chiếm dc ưu thế nếu như ko có đồ ngon hơn.

Còn với Nin thì kiếm cũng còn 1 khoảng cách dài, vì len 8x, đồ ngang nhau, đánh ninza 10 cai miss hết 5 rồi, nhưng nó chém lại thì chỉ né dc 2,3 thôi, mà no giựt dame liên tục cộng với - def thì rất khó chịu, chưa kể nó đánh rage là chết liền.

Tổng kết: Nếu xây dựng char kiếm hùng mạnh lv 8x là rất khó, hay muốn nói là ko dc, nếu như đồ ngang nhau. Còn khi qua 10x 11x thì lại là chuyện khác
à đặc biệt với nin
mình chỉ hãi kẹp vs 5rage thui
còn lại chả có gì đáng ngại
vì mình hồi lv 98 bên dzo
mình mang set pt 9 +5 để solo vs nin 11x cầm vk kc2 +8
mình ăn đc 6/10 hiệp solo ngày nào cũng đánh vs nhau thành bạn lun :)
Lưu ý : mình cầm 71m 120 % +5 , và cách pk là skill kết hợp
Bạn nghĩ sao ???
à mà đôi luk cũng thua nin 8x không rỏ lí do

TranViet1st46

Binh Nhất
Riêng mà kẹp skill thì skill 94 của kiếm tà có lẽ là skill ra nhanh nhất trong tất cả các class vì là skil 3 hít
Như thế khi PK rất có lợi thế là có thể kết liễu nhanh hơn đối phương do skill ra nhanh hơn

Rinascita

Gia nhập giang hồ
à đặc biệt với nin
Bạn nghĩ sao ???

Xin kết luận 1 câu là ninja đó wá gà =))
Xin lỗi bạn chứ sv Dzo mình rủ TieuPhongCB ra solo mà nó ko dám đấy ;))

dr.hoangthienvn

Gia nhập giang hồ
Riêng mà kẹp skill thì skill 94 của kiếm tà có lẽ là skill ra nhanh nhất trong tất cả các class vì là skil 3 hít
Như thế khi PK rất có lợi thế là có thể kết liễu nhanh hơn đối phương do skill ra nhanh hơn
rất tiếc là lợi thế từ as này của kiếm sang sv của lion king sẽ biến mất, vì lion king sẽ fix kẹp giai đoạn 1,2,3 hit về hết như nhau. chia buồn các bro kiếm :D

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
mình cũng đã từng chơi kiếm bên dzo game, tuy chưa lên lv cao chỉ dừng lại ở kiếm 99 tà ( vì chơi tlc4 ) :D
mình xin chia sẻ 1 số thông tin hữu ích để cho các bạn có cùng chí hướng chơi chung char
theo mình thấy thì
+ kiếm lv nhỏ không co gì đáng sợ : đặc biệt đối với sever LK này ,việc cày cuộc lên lv cao không được chú trọng. hi
NHƯNG
+ kiếm khi đạt lé vờ 8x trở lên : sưk mạnh của kiếm mới dần lộ rỏ, như bên dzogame nhân vật của mình không có gì ghê gớm nhưng solo 1 1 ngang đồ, hay nhỉnh hơn mình 1 ít thì ít ai có thể hạ được kiếm ( không ăn lắc cắn pill )
Các Bạn Thảo Luận Cho Ý Kiến
có thông tin gì hay chia sẻ cho anh em cùng biết nha........!!!!
đồ ngang nhau mà lv khoảng 8x mà pk với dp có khi kiếm chết trước ấy chứ :D
dp chỉ cần có skill 77+88 mà gặp con kiếm đồ cùi cùi = 1 hit 1 kill do máu kiếm quá ít rất khó có thể sống sót qua dc 1 kẹp của dp.chỉ có khả năng sống sót trừ khi gặp con dp build buff (hoặc nâng kc tùm lum) hoặc né skill hoặc giảm sát thương :D
còn pk với ninja thì gần như ko thể vì con nin nó debuff xong kẹp chay là nằm do def kiếm khá là thọt.pk với cung cũng khó sống ở giai đoạn này do cung là char có điểm chính xác cao nhất game, kể cả ninja cũng rất khó né dc mỗi khi bị cung bắn.

hero98

Trung Sĩ
Ai chơi lâu dài nếu có thề lên TT1,2,3 thì ngon lắm , nhưng train thì phải nhờ vào pt , đồ ngon solo củng ko nhanh = njnja

vuquangtien

Gia nhập giang hồ
à đặc biệt với nin
Bạn nghĩ sao ???
mình nghĩ với cây kiếm 120% + 5 thì bạn có kẹp cả tỉ lần cũng ko chết dc thằng ninja mặc đồ như trên

Bên trên