THẢO LUẬN Công lực 12 hay tấn công 15 cho kick 3m

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Vừa mới test thử cây kick full CL11+4 với cây full tc16, trên người quái 52 mê cung!
Khi có ++ cây CL test 39x máu, cây TC41x máu, khi k có ++ cây CL test 31x máu, cây tc test đc 34x máu
Test trên Tk lv44 tà, kc 6 10 điểm! Tùy vào quyết định của bác thôi!

Tịnh Hải

Binh Nhì
test thì test đồ full nha bạn :)). Nghe câu chuyện thanh niên ninja team mình op xong kích 5m full tc 20 +2 r phải tẩy để op lại cl 14 15 chưa :))

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
test thì test đồ full nha bạn :)). Nghe câu chuyện thanh niên ninja team mình op xong kích 5m full tc 20 +2 r phải tẩy để op lại cl 14 15 chưa :))
Bác ốp full với + cao nó tăng thêm thuộc tính thì Cl ăn đứt rồi, nhưng đọc lại đi bác, chủ pic nói cái gì đó! Cl12 thôi! Nhà giàu thì sài kick tm full 15 +7+8 chứ sài kick kia làm gì! Bài này mình phân tích trên góc độ giá cả phải chăng dễ thở cho ae train, với cả biết rõ đc sự khác nhau giữa 2 loại, sao bác đưa ra câu chuyện kia phê phán làm gì!

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Khả năng tài chính của mình chỉ có thể opp được 1 trong 2 đường đấy. Lẽ ra là đã op TC rồi nhưng một nghe một số bạn bảo CL mạnh hơn. Nay cũng 34 ngót nghét 35 rồi cần cao nhân chỉ giáo nghiêm cmn túc!!!!
Nên làm cây Full TC 16, nó sẽ ngang với CL12 (chi phí rẻ hơn xíu, thích hợp cho train) còn có đíế̀u kiện thì ôp full CL 56~60 thôi :v với cả bạn ốp CL có thể sẽ giữ đc giá cây kick hơn là TC!

Bên trên