THẢO LUẬN Có nên tăng kc dhtm không???

Zero

Binh Nhì
Em nghe một số bác nói giờ không nên tăng DHTM nữa vì bị neft full còn có 8%
Vậy theo các bác có nên full DHTM sau khi up 36 nữa không?
Nếu không thì nên up Kc nào là ổn nhất với các lối chơi của kiếm ? ( Chay, skill )
Thỉnh cao nhân vào hút lá đu đủ và bàn luận!!!

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
Em nghe một số bác nói giờ không nên tăng DHTM nữa vì bị neft full còn có 8%
Vậy theo các bác có nên full DHTM sau khi up 36 nữa không?
Nếu không thì nên up Kc nào là ổn nhất với các lối chơi của kiếm ? ( Chay, skill )
Thỉnh cao nhân vào hút lá đu đủ và bàn luận!!!
mình + 10đ kc 1 10đ kc 2 10đ kc 6, kc5 mình ko+ do kiếm chưa có kc tăng nộ nhanh..nên tăng 1đ để nộ đc 13s..31đ rồi bạn tăng max 1 or max 2..mà kc 2 của kiếm như ko có td ấy..chả né đc phát nào..nên chả biết sao :(..cứ tăng max hết kc như trên rồi lên 6x có hltp rồi mua sâm tẩy lại..chứ để dành điểm chả biết khi nào up 6x..

longsshuong95

Gia nhập giang hồ
mình + 10đ kc 1 10đ kc 2 10đ kc 6, kc5 mình ko+ do kiếm chưa có kc tăng nộ nhanh..nên tăng 1đ để nộ đc 13s..31đ rồi bạn tăng max 1 or max 2..mà kc 2 của kiếm như ko có td ấy..chả né đc phát nào..nên chả biết sao :(..cứ tăng max hết kc như trên rồi lên 6x có hltp rồi mua sâm tẩy lại..chứ để dành điểm chả biết khi nào up 6x..
Bạn nhầm đấy lv thấp chả cần thiết né làm gì lắm cứ dồn điểm max kc 1 sau đó nộ hoặc giảm 1/2 st lên 4 5x quái dánh bắt đầu thấm rồi ko có giảm 1/2st với nộ khó trụ khi team vắng 1 2 người

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
Bạn nhầm đấy lv thấp chả cần thiết né làm gì lắm cứ dồn điểm max kc 1 sau đó nộ hoặc giảm 1/2 st lên 4 5x quái dánh bắt đầu thấm rồi ko có giảm 1/2st với nộ khó trụ khi team vắng 1 2 người
+ max nộ là bao nhiêu time, mình treo mãi nó mới nộ lên 1 phát

longsshuong95

Gia nhập giang hồ
+ max nộ là bao nhiêu time, mình treo mãi nó mới nộ lên 1 phát
max nộ đc 70s ban nhé lên lv 6x bạn có thể ốp ngọc tt để nhanh kíck nộ như tt thủy ốp vào áo hay vk,mà kiếm lên 6x bắt đầu né nhiều ko cần tank quái nên ko cần thiết ép thủy làm gì.ông nào chơi đao mà chuyên fram def đủ khỏe để tank ý làm 1 set full thủy để kíck nộ thì bá đạo =))

Zero

Binh Nhì
max nộ đc 70s ban nhé lên lv 6x bạn có thể ốp ngọc tt để nhanh kíck nộ như tt thủy ốp vào áo hay vk,mà kiếm lên 6x bắt đầu né nhiều ko cần tank quái nên ko cần thiết ép thủy làm gì.ông nào chơi đao mà chuyên fram def đủ khỏe để tank ý làm 1 set full thủy để kíck nộ thì bá đạo =))
nâng nộ để luôn hay sau này phải tẩy nhỉ

longsshuong95

Gia nhập giang hồ
co 2d thi nen dow lv xuống ko nên mua sâm tẩy kc cho no tốn kém khi die nó se tự trừ kc len lv nó sẽ cho thêm kc mới,kc mới đó để nguyên ko + bao h tẩy xong 2 điểm ở dhtm thi + 1 the vao 1 hay 5 6 tùy bạn

Bên trên