Cách train ninza hợp lý trong thời buổi đầu

Ninza phải train thế nào?

• Số lượng người bầu chọn
    26
  • Poll closed .

Kragyon

Gia nhập giang hồ
6x max dường như chỉ có né 10 thôi bạn ơi, né 15 là ngọc caocấp rồi, cứ full né 8 thì 6x train fà fà, chà sợ ai, nếu muốn vừa tiện lợi vừa kinh tế, thì ta op set thế này: Áo 6x và giáp full def 6, 2 tay + chân full né 8 tất cả + 4 hết, solo 6x 7x ngon lành, chả có vấn đề gì xảy ra
mình hok nghỉ vậy đâu max né dưới 80 là ngọc 10 thôi trên 80 ngọc cao cấp mới có né 15 (max)

sepga

Gia nhập giang hồ
sv này ko có kẹp chay nên chưa biết dc ai pro...............
ra game đi rồi biết ninja nhanh hay cung nhanh hơn chưa biết dc củng có người nói đao trâu bò về trian.......................
tóm lại 1 cục là chờ cái bảng xếp hạng mà nc nha mấy bác pro=))

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Tuy có thể nhận gạch mình cũng khẳng định, lv 1~35 sẽ là pt 7 cung 1 đp là tốt nhất, njnja ko có đồ quái nó tát răng môi lẫn lộn luôn, còn train = cấp thì farm là chính chứ chạy lv ko nhanh như sv đồ đạc dễ kiếm đâu.

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Bản này skill tăng 1,5 tốc độ 1' hay 2' ấy nhỉ?
Chưa lường trước được mức độ cày cực khổ đến đâu nên giờ chưa đoán được tăng kc nào ưu tiên nữa :eek:

luckfullkaka

Gia nhập giang hồ
Nếu thương đập chay thì kc 3 cho máu, cái cảnh beng beng có vẻ sướng tai =)).
trên giang hồ hiện h thương không được ưu ái lắm nhưng mà suy nghỉ mấy vị đại hiệp như lâm xung - triệu tử long - hồng hi quan - họ hàng dương gia tướng v.v cũng là những người sủ dụng thương đỉnh đỉnh đại danh,cũng đâu thua kém đệ nhất cao thủ trung thần thông vương trùng dương là mấy đâu.

kenyami7

Gia nhập giang hồ
trên giang hồ hiện h thương không được ưu ái lắm nhưng mà suy nghỉ mấy vị đại hiệp như lâm xung - triệu tử long - hồng hi quan - họ hàng dương gia tướng v.v cũng là những người sủ dụng thương đỉnh đỉnh đại danh,cũng đâu thua kém đệ nhất cao thủ trung thần thông vương trùng dương là mấy đâu.

Thương thì phải chịu đấm ăn xôi thôi, chứ thời buổi này làm dc gì nhiều đâu. Ngoài dame đều ra thì ko có sự đột biến cho nên đôi lúc đánh mãi nó chả chịu chết, bởi thế nên các anh tài nãn dần. Nhưng mà lếch lên 115+ cũng ngon rồi (ít nhất 1 năm :))).

cuongnhok

Gia nhập giang hồ
Ninja chơi bên Dzo thì mình có cách Change Skill đánh rất bá đạo , chuyên cài Gold bán . Nhưng SV của anh King thì mình không dám :))

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
solo ?, không kiếm được set pt full 4-5 + 3->4 áo + 5-6, kick 3m,5m full cl 10->15 + 3-4 thì đừng nghĩ tới chuyện solo, tiền mua máu là cả vẫn đề

Bên trên