TRƯNG CẦU Ý DÂN Các tin đồn ác ý triệt hạ sv

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Cả cái sv này bao đảm 100% là không ai ăn hành hơn tui đâu
Từ lv 6x trở team ThinhEm hành cho ra bã nó pk 24/7/30
Qua kênh pk thì log team gà ks
sv thời đó tà hành 9 như thế nào
ra map động 8x tà kéo cả bầy qua ks
Đi TLC 9 có 3 4 mạng . tà thì 30 40 mạng
Còn về pill 400% 30p cái này là muỗi thôi ông . VK 71m thì nạp @ mua boss đánh nên không liên quan gì cho lắm
Còn về Boss MKL qua 9 thì do bác tự nguyện qua 9 chưa được 1 tháng đã off rồi
2 Cục pill 50% cái này là cho tụi lv 35 . tụi top không có ngửi được gì cả
Chỉ mong ae tà bớt lôi vào đi . đọc cái topic nào cung lôi zo
e xin hết
Bởi vậy chúng ta không nên nói gì nữa cả ... chấm hết đi :D

tienthanhs1

Trung Sĩ
Sau 1 khoảng thời gian dài ko vào forum , hôm nay vào xem thì thấy mâu thuẫn chính tà vẫn là đề tài tranh luận muôn thuở

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đỡ hơn xưa rồi, ae bây giờ 9 tà đã có thể nói chuyện nhỏ nhẹ với nhau hơn không còn quá cay cú như xưa đâu :D
Thấy đỡ hơn rất rất nhiều vì 2 bên top đều cảm thông và hỗ trợ lẫn nhau. Không biết cái văn hoá 9 tà ghét nhau như chó với mèo từ đâu ra nữa nhỉ :)) Nếu nhớ ko nhầm là từ ai đó bảo YulgangVN là sv cuối cùng...

spk_boy

Binh Nhì
Game để vui mà sao ae làm căng thẳng quá, e ko rõ vì sao ae mâu thuẫn tới mức bỏ sv như vậy nhưng mn nên bình tĩnh giải quyết mâu thuẫn 9-tà, lk-1 số ae đã bỏ game và đang có ý định bỏ game. Ai chẳng muốn sv đông vui mỗi ng nhịn 1 bước đi mà :(

GhostxLove

Hạ Sĩ
Game để vui mà sao ae làm căng thẳng quá, e ko rõ vì sao ae mâu thuẫn tới mức bỏ sv như vậy nhưng mn nên bình tĩnh giải quyết mâu thuẫn 9-tà, lk-1 số ae đã bỏ game và đang có ý định bỏ game. Ai chẳng muốn sv đông vui mỗi ng nhịn 1 bước đi mà :(
1 số thành phần chỉ thích di canh cắn lén auto , chứ ko thích hẹn kèo pk giải quyết ân oán thành ra nó cứ kéo dài mãi :)

kemkendy

Binh Nhì
1 số thành phần chỉ thích di canh cắn lén auto , chứ ko thích hẹn kèo pk giải quyết ân oán thành ra nó cứ kéo dài mãi :)
Ahihi , nghe quen quen , cơ mà có vài thành phần như tui chẳng có ân oán với ai nhưng vẫn cứ thích cắn lén auto , hẹn ra pk thì tui biến mất như một cơn gió , ahihi =)) , mấy thằng kiểu tui gà bỏ mẹ ra pk ko lại ai nên đi cắn auto lấy làm niềm vui chơi game thôi =)))))))

phuong

Binh Nhất
Ahihi , nghe quen quen , cơ mà có vài thành phần như tui chẳng có ân oán với ai nhưng vẫn cứ thích cắn lén auto , hẹn ra pk thì tui biến mất như một cơn gió , ahihi =)) , mấy thằng kiểu tui gà bỏ mẹ ra pk ko lại ai nên đi cắn auto lấy làm niềm vui chơi game thôi =)))))))
vẫn còn chơi à con cún :)) , tao nhớ anh Gare quá .

Memory

Binh Nhì
Tôi ước gì khi Kteam khởi nghiệp trong tay có nhiều người đàng hoàng tử tế và tâm huyết giúp 1 tay xây dựng server để bây giờ vài ba thằng giẻ rách bên tà không thể vỗ ngực kể công. Tìm ra bug thì để đồng bọn dùng đến khi cây kim trong bọc bị lòi ra thì mới report và vô tư nhận thưởng vs tư cách gamer chân chính =)) Ko những thế còn bao che lý do các kiểu tưởng sao cuối cùng lộ ra, nhưng chỉ bị khoá nick 1 thằng, còn bọn còn lại tỏ ra thương tiếc, bảo là đã khuyên ngăn các kiểu giờ xảy ra cớ sự đành chịu. Vụ án cái thằng DP gì gì đấy bên Tà dùng tool thứ 3 khi chưa có vụ ko giới hạn auto ko biết ai còn nhớ ko. Đọc topic này bổng dưng muốn đào mộ vì bằng chứng còn đây` đó, hóng thằng nào nhột phản biện cái CMT này để có dịp lật lại kí ức =))

Bên trên