LỖI Bị mất đồ vào đây

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ai bị mất đồ trên người, trên kho thì thông báo ở đây nhé. Bắt buộc ghi rõ thông tin như sau, nếu không sẽ bị xóa bài ko được giải quyết.

• Tên nhân vật
  • Mất đồ gì, số lượng bao nhiêu, ở đâu (trang bị, kho chung, kho riêng)
  • Bỏ vào kho ngày nào
Do đặc trưng của viêc rà soát tránh gian lận, việc hoàn trả sẽ theo thứ tự và có thể mất thời gian.

Các bạn càng chi tiết bao nhiêu, càng được trả nhanh bấy nhiêu

Lưu ý : Chỉ người nào mất đồ thì mới vào comment thôi nhé !

* DONE là đã gửi vào túi đồ riêng của các bạn nếu online
* Sau khi xử lý xong GM sẽ tiến hành xóa comment của các bạn
* Trường hợp offline thì lúc đăng nhập hệ thống sẽ tự động gửi vào túi riêng
* Trường hợp túi đầy hoặc không đủ trọng lượng thì hệ thống sẽ báo lúc này cần dọn túi riêng rồi relog lại là có.

Last edited by a moderator:

Puni

Gia nhập giang hồ
2 ingame xxNami và Juni có giap dịch vào luc 8:24~26 từ nhân vật xxNami qua Juni
1 con chim 3, 1 khuyên thánh viêm, áo thương nữ 4x9 +6, ngọc gì gì đó. Khuyên gì gì đó nữa
1 số loại vật phẩm k nhớ tên, nhờ ad kiểm tra dùm
Khi đang bấm đồng ý thì acc Juni xảy ra hiện tượng ngắt kết nối. Sau đó có relog cả 2 acc nhưng vẫn k có đồ.

Duong Nguyen12

Gia nhập giang hồ
ingame SatThuMauLanh
mat 4 vien ngoc kc2 o tui trang bi
minh co mua 1 lan 1v kc2 1 lan 3v kc2 1 lan 1v kc2 ... nhung relog vao chi con 1 vien luc khoang 22h20 den 22h50

WEnder

Gia nhập giang hồ
Gm hay Admin check hộ mình. Lúc chiều vào không sao, tối vào lại đồ đạc mất sạch, kho riêng mất sạch, kho chungg còn, tiền còn. Không phải có dấu hiệu bị hack, acc mình không chia sẻ cho ai.
Server: Bắc Băng Cung
Account: ldragoon
Ingame: WEnder.
AD hay GM check giúp mình nhé.
Cám ơn nhiều.

HoangTu86

Gia nhập giang hồ
Id: tuhn5788
Tên:HoangTu
Mất: 9b gold ở Kho chung
P/s: Nay mình log vào lấy đồ thì trong kho chung ko còn gold , đã thử login lại mấy lần nhưng vẫn k có.
nhờ ÀD kiểm tra lại dùm. Tks

zZBiBoZz

Gia nhập giang hồ
id : 60182018
ig : lv1111
Sever đông lãnh
Mất : 1 áo choàng zin ngộ không nữ +21
Giờ mất 21h20 13/04 log vào đổi sang áo vlhc vô vlhc,ra thì thấy mất áo nữ +21

Averruncus

Gia nhập giang hồ
ID: lucifer
Nhân vật: Lucifer
lag bỏ bùa + trang sức nhưng ko vào, mình thao tác nhanh (tay nhanh hơn mắt @@) nên nhấn xác nhận và bị xịt mất khuyên tử kim (ab13x). AD hổ trợ giúp ca này với ạ

Averruncus

Gia nhập giang hồ
ID: lucifer
Nhân vật: Lucifer
Vật phẩm: Khuyển Tử Kim (ab13x)
Mình đang gia công trang sức ở kênh 3 vào lúc khoảng 5h10(có thể là 5h) đến 5h18p, mình + nhanh liên tục, nhưng vào khoảng 5h17>5h18 thì game giật, mình bỏ bùa + trang sức nhưng ko vào, mình thao tác nhanh tưởng bùa vào rồi và mình xác nhận, khi thấy thông báo xịt thì mình xem lại trong rương (tab) thì thấy mất khuyên tử kim (ab13x) và bùa vẫn còn.
AD xem xét hổ trợ giúp mình với ạ, mình sẽ trả phí xin hổ trợ!

tablets

Gia nhập giang hồ
Id: vanngocisno1
Nhân vật: Tablets
Vật phẩm : ctp 30 ngày. Hôm qua tầm cỡ 8h tối mình nhai ctp 30ngày, lúc này ctp đang xài còn 25h30p. Thì hiện lên bên góc phải là 720h+25h30p là 745h30p. Nhưng relog lại thì trở về 25h30p như cũ.
Ad hỗ trợ giúp mình

tablets

Gia nhập giang hồ
Id: dpchien96
Nhân vật : Percytranzz
Vật phẩm : ctp30 ngày, bị y như comment phía trên, do 2 acc cắn cùng lúc.
Mong ad hỗ trợ

phamcaodai90

Gia nhập giang hồ
ID:catcool01
Nhân vật:ZzOngNoiEm
Vật phẩm: NhanTử Kim (ab13x)
Mình đang gia công trang sức ở kênh 10vào lúc khoảng 16h10( mình + nhanh liên tục, nhưng vào khoảng thì game giật, mình bỏ bùa + trang sức nhưng ko vào, mình thao tác nhanh tưởng bùa vào rồi và mình xác nhận, khi thấy thông báo xịt thì mình xem lại trong rương (tab) thì thấy mất nhan tử kim (ab13x) và bùa vẫn còn.
AD xem xét hổ trợ giúp mình với ạ, mình sẽ trả phí xin hổ trợ!

hoangquaneditor2

Binh Nhì
ID : Hq001
Nhân Vật : oMKLo
Vật phẩm : Áo Kiếm tà lv 80 Full ULPT 78 cường hóa 6 5 TT Hỏa Và khoảng 50m Gold
Thời gian mất : 13h - 15h15' Ngày 24/03/2022 Không biết bị hack hay gì ngủ trưa dậy thấy ặc bị mất kết nối và đứng thành.
Mong @Dương Bất Công @Huyết Ban Nick check dùm sớm ạ

Bên trên