GIÚP ĐỠ Bị hack acc

Mèo mập

Gia nhập giang hồ
mình có mua acc của bạn trên face: https://www.facebook.com/linh.truong.14606 2 acc: đao 82 id: linhhien4xdp 76 id linhhien1x mình đã lấy đủ thông tin và đổi mail. Tuy nhiên bằng cách nào đó hôm nay mình log vào thì bị đổi pas 1 và đổi cả mail. mình nghi ngờ bạn trên đã lấy lại gmail và lấy luôn cả acc. nhờ @Lion_King @Huyết Ban Nick @Dương Bất Công kiểm tra và giải quyết giúp mình.
Một số ảnh chứng tỏ mình mua acc của bạn này:
+Mua acc dao:

+Mua acc dp

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Rất tiếc, giao dịch ngoài phạm vi forum đều không được bảo trợ. Mình sẽ tiến hành khóa acc trên lại .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mấy ban thấy tại sao mình phát xít để ép các bạn theo rule chưa ? Những giao dịch ngầm thế này có chỗ nào lưu lại ko ? Có ai biết ko???

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mong các sếp xem xét, chủ topic cũng là thành viên lâu năm của sv trụ lại tới giờ
không hiểu vì lí do gì lại khinh xuất như vậy

p/s: mày phải như này mới chừa chủ topic à, còn vụ thằng bạn thân thích coi phim hoạt hình siêu nhân cuồng phong của mày nữa á

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
mong các sếp xem xét, chủ topic cũng là thành viên lâu năm của sv trụ lại tới giờ
không hiểu vì lí do gì lại khinh xuất như vậy

p/s: mày phải như này mới chừa chủ topic à, còn vụ thằng bạn thân thích coi phim hoạt hình siêu nhân cuồng phong của mày nữa á
Vấn đề nó ko đơn giản như vậy em. Bây h a chỉ hỏi ngược lại lấy gì e chứng minh acc kia là của chủ topic ? Nếu là chủ tại sao lại bị đổi pass mail ? Đoạn chát trên facebook thì chỉ cần F12 ai cũng có thể sửa được.

Thật sự nghe hack với lừa đảo a rất ứa máu nhưng bọn e phải làm theo rule a đặt ra a mới hỗ trợ đc chứ ? Những ai ủng hộ sự tiện lợi của facebook vào giúp mình ca này nè ?

Terminator

Gia nhập giang hồ
@Mèo mập
Tao nghĩ mày nên bỏ đi, lách luật thì có chơi có chịu. Chỉ nên đăng lên đây cho mọi người biết thằng đù này mà né ra thôi. Tao cũng từng dính phốt thằng này, rao bán 2 xác đao 72 ko mail giá rẻ nên xúc về định cày đệ tử cho lẹ. Trả tiền xong nó đưa 2 acc 68 ok ko sao, nhưng mới bơm đồ vô quẩy 1 chút nó dis acc ra, nhập pass mình báo sai, nhập pass nó cũng sai. Xong làm căng quá nó kêu đợi tí hỏi thằng bạn, và lát sau kêu log lại pass cũ thì log đc. Kết luận: hệ thống tự reset pass cũ, chứ ko ai đổi, thỉnh thoảng nó hay bị vậy (ae nghe câu này có quặng ruột ko?). Thấy khắm quá nên cự tiếp may mà nó ói tiền lại. Còn khoe mẽ từng gd 2-3tr vnđ ở 4rum rồi còn bọn mình sn 87 (chung team hagiangyb1987) éo đi lừa gì đâu, ghét bọn uy tín như cc mà thích khoe
Về tin nhắn fb thì muốn check thật giả cũng dễ, hình trên cap từ màn hình đt khó fake, muốn check kĩ hơn tì teamviewer là xem đc.
Nói thẳng ra tụi này chuyên bán acc cho ai ko đổi id xong nuôi cho béo để thịt, riêng vụ pass tự reset là thấy mê tín rồi

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vấn đề nó ko đơn giản như vậy em. Bây h a chỉ hỏi ngược lại lấy gì e chứng minh acc kia là của chủ topic ? Nếu là chủ tại sao lại bị đổi pass mail ? Đoạn chát trên facebook thì chỉ cần F12 ai cũng có thể sửa được.

Thật sự nghe hack với lừa đảo a rất ứa máu nhưng bọn e phải làm theo rule a đặt ra a mới hỗ trợ đc chứ ? Những ai ủng hộ sự tiện lợi của facebook vào giúp mình ca này nè ?
tết nhất tới chân rồi, thời gian là vàng là bạc, ai cũng cần có thời gian cho gia đình nhất là với em như bây giờ nên em khá hiểu

chứ với kinh nghiệm và trình độ của anh thì quá dễ để xử lý vụ này mà,
trừ khi thằng bán acc nó quá gian xảo thui :)
quy tắc vẫn là quy tắc
em chỉ mong muốn vậy thôi, còn quyền quyết định vẫn là ở KTeam để game vao` rule

em biết chắc chắn là chủ topic bị lừa rồi đó, vì thằng bạn em nó sống quá ok từ trước tới giờ rồi
chỉ là hơi bị ngáo ngáo và tự kỷ xíu thôi :D

mumpasyn

Binh Nhất
tết nhất tới chân rồi, thời gian là vàng là bạc, ai cũng cần có thời gian cho gia đình nhất là với em như bây giờ nên em khá hiểu

chứ với kinh nghiệm và trình độ của anh thì quá dễ để xử lý vụ này mà,
trừ khi thằng bán acc nó quá gian xảo thui :)
quy tắc vẫn là quy tắc
em chỉ mong muốn vậy thôi, còn quyền quyết định vẫn là ở KTeam để game vao` rule

em biết chắc chắn là chủ topic bị lừa rồi đó, vì thằng bạn em nó sống quá ok từ trước tới giờ rồi
chỉ là hơi bị ngáo ngáo và tự kỷ xíu thôi :D
dm chuyện người khác thì nhanh lắm. Chuyện thằng đệ vs bang thì chạy mất dép.

jindo.no1

Gia nhập giang hồ
@Huyết Ban Nick anh Huyết có nhớ khi xưa em có gửi inbox cho anh về việc bị lấy lại nick khi chưa đổi mail dù đã có topic không anh :v Vụ đó nhờ Shj giải quyết nên em có inbox là thôi. Nay thanh niên lại chơi tiếp trò này :)). Cạn lời thanh niên đi SH :))

Matrix

Trung Sĩ
Người này từ dzo chân ướt chân ráo qua đây nên mong BQT thông cảm chưa hiểu luật của bên này. Nếu được mong BQT tạo điều kiện cho bạn ấy.
Xin chân thành cảm ơn.
CÒn thằng hack thì cho nó ra đảo với Robinson thôi

Bên trên