REPORT Bi hack acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nhatthiem113

Thiếu Úy
trường hợp này 100% là share acc chứ ko phải hack , vì căn bản thằng hack ko thể nào biết pass 2 mà vào được
Bạn ấy có giải thích là đặt lại pass 1 như cũ, pass 2 thì không đổi, nếu trường hợp share acc là khoảng thời gian lâu trước rồi thì nên hỗ trợ lấy lại đồ cho bạn ấy, còn về nhân vật hack thì giống như túng quá log liều vào ai dè gặp kèo thơm ^^!

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member

Shin

Binh Nhì
@PhotoshopCC nhìn chung đời éo tin đc bố con thằng nào cả. Đổi hết pass rồi đừng share ai cả. Teamview cũng off đi. Ko phải ai cũng thật thà tốt bụng như tui đâu :))

viaibacdau

Binh Nhất
Mình xác nhận là ông LeoEvil này không phải loại chơi vớ vẩn, vì ông rất hay mua gold của mình (mình chỉ bán = nạp TK với lấy @ đập đồ, không lấy tiền đi gái nhé :v)

kingtank

Binh Nhì
Vấn đề ngoài diễn đàn này giải quyết hơi khó : Giả Dụ đưa ra 1 trường hợp / Bạn A share acc cho Bạn B , Bạn A Bán Hết Đồ Cho bạn B ( tất nhiên là bạn bè thì ko có topic mua bán xác nhận ) rồi Bạn A báo bị hack - Và mod Tra ra bạn B và band Bạn B vĩnh viễn ... như này chả oan ngút trời à

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Vấn đề ngoài diễn đàn này giải quyết hơi khó : Giả Dụ đưa ra 1 trường hợp / Bạn A share acc cho Bạn B , Bạn A Bán Hết Đồ Cho bạn B ( tất nhiên là bạn bè thì ko có topic mua bán xác nhận ) rồi Bạn A báo bị hack - Và mod Tra ra bạn B và band Bạn B vĩnh viễn ... như này chả oan ngút trời à
Mình thấy chả oan ức gì cả, luật mua bán đã đề ra ko phải để chơi, ok ?

Là bạn bè chả có topic gì cả ... rồi báo hack. Vãi cả bạn :))

viaibacdau

Binh Nhất
Trường hợp này bạn B đang ko onl forums để giải trình nữa mới đau chứ .

nhatthiem113

Thiếu Úy
Cũng có thể truy ra mà, như Bác leo nói là bác không hack đồ bạn ấy, mà là mấy người bạn qua nhà, vậy câu hỏi đặt ra :
1: Mấy người bạn đó cũng chơi Yulgang?
2. IP acc của mấy người bạn không thể trùng với IP của Leo.
Như vậy có thể nào giải quyết bằng cách tra ra Ip nhân vật đã log và gd đồ của bạn Photo trong thời điểm đó và xử lý. @Huyết Ban Nick

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên