TÀ PHÁI Bacbangcung - nơi kết giao bằng hữu

Valentino

Gia nhập giang hồ
BacBangCung xin chào tất cả chú bác anh chị em. Với mục tiêu phát triển lâu dài... tôi rất mong muốn quy tụ được các bạn yêu, thích và nhiệt huyết game HK vào Bang để cùng nhau tạo ra 1 mái nhà chung, 1 đại gia đình đoàn kết, vui vẻ và cùng giúp đỡ lẫn nhau.

- Quyền lợi của các thành viên khi vào bang :
.Sẽ là nơi giao lưu - học hỏi - giúp đỡ lẫn nhau.
.Sẽ là nơi mọi người dãi bày tâm sự bên trong cũng như ngoài game.
.Tất cả mọi người đều bình đẳng.
.Là nơi giải đáp các thắc mắc...để cùng nhau phát triển.
.Nhiều phần quà hấp dẫn(dành cho những thành viên có hoạt động nổi bật)
.Sẽ có event hàng tuần cho anh em xả strees.

- Quốc có quốc pháp, bang có bang quy và BacBangCung cũng không ngoại lệ :
.Không gây mất đoàn kết nội bộ trong bang.
.Không gây thù chuốc oán vô cớ dẫn đến ảnh hưởng anh em trong bang.
.Tích cực giúp đỡ các thành viên trong bang.
.Không kill auto, lừa đảo, không nói tục chửi bậy với mục đích xúc phạm người khác (anh em có thể nói tục trong phạm vi vui đùa thì được)
.Tuân thủ và nghe theo chỉ đạo BQT vì lợi ích chung

- Hình thức kỉ luật :
.Vi phạm lần đầu sẽ nhắc nhở, nếu còn tái phạm thì sẽ được mời ra khỏi Bang.
.Thành viên nào ít online thì phải có lí do, ai không online 2 ngày xin mời rời bang.

*Ace nào đồng ý với nội quy thì hãy vào Bang, để sau này không buồn lòng nhau.

- Mục Báo Danh:
Tên :
Ingame + Lv :
Facebook : (kèm đường link trang cá nhân)

Rất mong nhận được sự quan tâm, đóng góp ý kiến của toàn thể A/e, để Bang ngày càng phát triển vững mạnh và đoàn kết.
Thay mặt BQT Bang, mình xin cảm ơn Chú Bác Ace đã ghé qua xem topic, và nhớ up dùm nhé.

*** ĐẶC BIỆT : Hiện nay team BQT vẫn dư 1 slot train xuyên màn đêm và theo sát các anh em trên top, mình sẽ dành cho thành viên thực sự nhiệt huyết với game cũng như bang và team. Anh em còn chần chờ gì nữa báo danh ngay nào \m/

Hoàng Dương

Gia nhập giang hồ
Luật lệ của G là ko cho đi kill auto, vậy mà member của G vẫn đi, vậy xử lý thế nào??
Nếu là luật thì nên tuân thủ, còn ko thì bỏ luật đó đi để ae đc kill thoải mái. Đừng để cả G phải núp suốt đời trong kênh Non-pk.
Vài dòng phản ánh đến BC G Bắc Băng Cung, và nhắc luôn là đừng đụng vào G Tiêu Dao Phái ( mới thành lập và chỉ có 6 member:D, vẫn đang tiếp tục tuyển member nhiệt huyết)

Thohd

Gia nhập giang hồ
Mình xin slot nhé.11 năm quay lại game này mà thấy khó khăn quá vif chơi k có ae. Tên shock ib -cung thủ-lv 30 ( đang bị dừng lv vì khó kiếm đc pt)

Bom97

Gia nhập giang hồ
Luật lệ của G là ko cho đi kill auto, vậy mà member của G vẫn đi, vậy xử lý thế nào??
Nếu là luật thì nên tuân thủ, còn ko thì bỏ luật đó đi để ae đc kill thoải mái. Đừng để cả G phải núp suốt đời trong kênh Non-pk.
Vài dòng phản ánh đến BC G Bắc Băng Cung, và nhắc luôn là đừng đụng vào G Tiêu Dao Phái ( mới thành lập và chỉ có 6 member:D, vẫn đang tiếp tục tuyển member nhiệt huyết)
Tức Nước vỡ bờ họ bị kill liên tục thử hỏi có nằm yên đc k?
bao giờ ổn định thì mới thi hành luật :))

Valentino

Gia nhập giang hồ
Tiếp nhận ý kiến đóng góp của bạn. Mà sau có bằng chứng thì nói nha bạn. Team mình cũng bị mấy ông cắn sau đó trốn ở kênh 10 đó.

Linhnoichoi

Gia nhập giang hồ
xin 2slot... Đao + Đại phu lv 38
InGame : GioVoTinh + LamCoi ( ăn ngủ ở k3 có gì bang chủ pmm hihih )
Facebook : Hiện tại chưa có

Bên trên