Bị xúc phạm thật sự rất bức xúc

3d là em

Gia nhập giang hồ
Mong ad xem xét trong facebook group thanh niên trần hoàng. ingame : MalBoro thấy mình đăng bài là có cmt không có văn hóa. Và mình cũng không chửi bới hay xích mích gây sự gì nó cả. Và mình cảm thấy thật sự khó chịu 1 2 lần thì không sao nhưng đây tính ra phải hàng vài chục lần thấy là gây sự chửi bới mình đã im lặng coi như không nhưng có vẻ bạn này trẻ con quá chưa biết ai với ai nên gặp game chửi game gặp facebook là cmt thô tục. Cảm giác chơi game giải trí mà như kiểu bị hành hạ. Mong Kteam xử lý nghiêm khắc với những trường hợp như trên tránh tình trạng ức chế với nhiều người chơi.
!!! Bực mình

Ramse

Gia nhập giang hồ
=))=)) Không biết khuyên gì hơn ngoài câu này, chịu không được thì block đi thôi bạn :)), team mình cũng mấy ông block ông nội này =]].
Cơ bản là game thôi chứ k phải ngoài xã hội nên thích type gì thì type thui, và mình có quyền đọc hay lướt. Cũng có luật trên fb group là nếu văng tục dữ quá bác có thể tag mod vào thì phải.

3d là em

Gia nhập giang hồ
=))=)) Không biết khuyên gì hơn ngoài câu này, chịu không được thì block đi thôi bạn :)), team mình cũng mấy ông block ông nội này =]].
Cơ bản là game thôi chứ k phải ngoài xã hội nên thích type gì thì type thui, và mình có quyền đọc hay lướt. Cũng có luật trên fb group là nếu văng tục dữ quá bác có thể tag mod vào thì phải.
ok bác

Bên trên