GIÚP ĐỠ Bị xóa nhân vật !!

90ld

Gia nhập giang hồ
tiện đây nhắc các bạn hôm đợt lỡ post Teamview lên luôn , lo kiếm cái phần mềm nào ổn chút về mà quét lại máy đi , có khi máy các bạn đã bị nằm vùng rồi đấy, chẳng qua chưa đủ cân đủ ký để thịt thôi )) quét sạch máy rồi mới đổi pass nha
p/s : ai kinh nghiệm giới thiệu dùm e 1 cái ))

YeuNyx

Gia nhập giang hồ
Kteam nên có 1 quy định. Tránh mệt mỏi giải quyết những vấn đề như này. Để có thời gian quan tâm đến lỗi và những vấn đề khác. Ví dụ như quy định lỗi do ng chơi,k liên quan đến sv. Chư khôi phục kiểu này tôi là ng ngoài tôi thấy vô lý đùng đùng. ( ý kiến riêng thôi)

khoa1331

Gia nhập giang hồ
Kteam nên có 1 quy định. Tránh mệt mỏi giải quyết những vấn đề như này. Để có thời gian quan tâm đến lỗi và những vấn đề khác. Ví dụ như quy định lỗi do ng chơi,k liên quan đến sv. Chư khôi phục kiểu này tôi là ng ngoài tôi thấy vô lý đùng đùng. ( ý kiến riêng thôi)
giúp đỡ ng chơi đòi lại công = mà bạn kêu vô lí.. lỗi thì vẫn fix chứ có làm gì ảnh hưởng đâu ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Do bạn này là người đã giúp team nhiều, trong thành huyền bột vẫn có nhiều dấu ấn của bạn đó nên team support đến mức khôi phục tài khoản thôi. Mong bạn hiểu. Các trường hợp khác mình xin next.

YeuNyx

Gia nhập giang hồ
Do bạn này là người đã giúp team nhiều, trong thành huyền bột vẫn có nhiều dấu ấn của bạn đó nên team support đến mức khôi phục tài khoản thôi. Mong bạn hiểu. Các trường hợp khác mình xin next.
Lk nói thế k phải. Ng chơi game của lk là đóng góp rôi. Ý t nói ở đây là lấy trường hợp này làm gương và có thông báo từ h k giải quyết bất kể nào nữa.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
giúp đỡ ng chơi đòi lại công = mà bạn kêu vô lí.. lỗi thì vẫn fix chứ có làm gì ảnh hưởng đâu ?
Công bằng cho các bạn chiếm rất nhiều time của Team , hiện tại do bảo mật chưa hoàn thiện nên KTeam hỗ trợ linh động những trường hợp này , về sau khi hệ thống bảo mật hoàn thiện , tất cả những phát sinh do cá nhận không tự bảo vệ tài sản của mình đều sẽ không được hổ trợ khôi phục. Tuy nhiên , những kẽ làm chuyện xấu sẽ bị baned vĩnh viễn.

Bên trên