GIÚP ĐỠ Auto delay khi đánh thường

LuBu_94

Gia nhập giang hồ
E chơi kiếm, và theo đường max kc Liên Hoàn Phi Vũ để train thường, nhưng khi auto thì đánh hay bị delay ( đánh chậm hơn khá nhiều so với đánh bằng tay ) và khả năng liên kích cũng giảm đáng kể so với train tay. Ko rõ KTeam có thể chỉnh lại auto cho nó mượt hơn ko, chứ thế này thì max LHPV phí quá ạ, train cảm giác bị chậm hơn mấy bác xài skill quá :(

Marz

Binh Nhất
E chơi kiếm, và theo đường max kc Liên Hoàn Phi Vũ để train thường, nhưng khi auto thì đánh hay bị delay ( đánh chậm hơn khá nhiều so với đánh bằng tay ) và khả năng liên kích cũng giảm đáng kể so với train tay. Ko rõ KTeam có thể chỉnh lại auto cho nó mượt hơn ko, chứ thế này thì max LHPV phí quá ạ, train cảm giác bị chậm hơn mấy bác xài skill quá :(
ĐP skill cũng bị chậm đây, train tay skill cast rất đều và ổn, còn auto thì khựng khựng

bachnhuvan

Gia nhập giang hồ
chuẩn luôn tưởng 1 mình mình thấy thế, ninja chém cũng bị khựng, như kiểu nó phải nghỉ mệt ấy. Mong admin xem lại

kogkokono

Gia nhập giang hồ
cái này đúng 100% nhé, đề nghị ad nên coi lại nó đánh không mượt mà như lúc không sài auto nhé, làm ai cũng phải sài skill hết

babybaboon

Binh Nhì
LionKing đã nói trước là sv không khuyến khích chơi auto mà các bác cứ than khóc cái auto làm gì. Ai xài auto 100% thì tốt nhất đừng up LHPV, up max kc 1 6 xài skill mà farm

babybaboon

Binh Nhì
ko khuyến khích thì đã giới hạn giờ auto rồi, ko lẽ train tay cả ngày à bác ?
Thì cả auto skill nó cũng bị khựng mà có riêng gì đánh chay đâu, nhưng dù sao thì auto skill cũng lợi hơn đánh chay ở khoản dồn damge quái nhanh hơn, chắc bác chuyển sang xài skill đi sau tẩy đi cũng được mà :)

ElCapitaino

Trung Úy
Bạn chơi kiếm thì nên sử dụng skill. Chỉ có ninja và cung là có thể theo đường đánh thường thôi. Nhiều ng nghĩ đánh thường tiết kiệm tiền bạc mua sâm nhưng thực chất là sai lầm. Đánh thường sẽ mất nhiều thời gian giết quái hơn suy ra tốn máu nhiều hơn. Chưa kể bạn sẽ lên lv cực chậm. Khuyên chân thành là nên dùng skill và tẩy lại kc

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
Bạn chơi kiếm thì nên sử dụng skill. Chỉ có ninja và cung là có thể theo đường đánh thường thôi. Nhiều ng nghĩ đánh thường tiết kiệm tiền bạc mua sâm nhưng thực chất là sai lầm. Đánh thường sẽ mất nhiều thời gian giết quái hơn suy ra tốn máu nhiều hơn. Chưa kể bạn sẽ lên lv cực chậm. Khuyên chân thành là nên dùng skill và tẩy lại kc
=)) Nin xài skill luôn hả ông

Bên trên