Anh LK + AE HKGH vào đây.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Mình thì có đôi lời góp ý như sau hay thì Like ko hay thì cũng đừng nói lời cay đắng.tks các bằng hữu đã ghé qua Topick của tại hạ ;)
1:Thấy cái Topick của 1 người nào đó ghi có lên bán"Chí tôn phù".và anh LK cũng đồng ý.
Theo em thì như thế này:
+Em thì HK nào cũng đã từng chơi rồi.Đang định chơi MU hà nội Ra SV mới hôm 6/6 nhưng biết tin thằng anh giới thiệu là HK sắp ra lên em cũng ko chơi và chờ ngày HK ra.
Theo em thì ko lên bán "Chí tôn phù" hay những item cashop hỗ trợ về phần train lv.cứ để như HKASS ngày xưa đi,lí do vì sao:vì cũng có người giàu và người nghèo,bản thân như em ở nhà chơi thôi đã sướng rồi mà tháng nào cũng nạp vào Dzogame 1tr để thuê những item->đến 1 ngày em cảm thấy bất lực và đã nghỉ.
AE cứ tính đi trong cashop chỉ bán VD:Như Áo choàng,Pet,Dị dung,thuốc nhuộm tóc,sư tử hống,Thái cực,yêu hóa võ ma,bùa 1-3 vũ khí,bùa 1 -3 trang bị.thì có ngon hơn không.
Như bên Dzogame thì 1 tháng tính tiền thuê áo choàng và chí tôn phù đã mất 500kVND rồi(người nghèo thì còn tiền đâu mà để up đồ->cùi mãi ko PK được ai lên cũng chán).
Nếu như tiền đó mình để đầu tư và đồ thì có phải là hay Hơn không.
2:Anh LK không lên cho áo choàng kiểu như bên Dzogame là + 20%Exp+3khi công,....(1 tháng áo choàng sẽ phải thay,->cả SV sẽ mặc áo giống nhau).
Anh cứ bán luôn 1 thể Áo choàng trắng hoặc có dòng như vậy nhưng ko bao h hết hạn,rồi thích ra áo mới thì áo cũ cũng ko mất giá.Nếu anh thích thì bán giá cao 1 tý cũng ko sao.em chỉ có 2 ý kiến vậy thôi,hơi dài dòng nhưng dù sao thì cũng mong AE đọc hết.tkS!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên