THẢO LUẬN Anh em cẩn thận người này nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
trước khi nói gì thì nên hiểu vấn đề chúc rối phán

chắc ghen ăn tức ở gì đó mà
Hiểu là hiểu thế nào. Trong khi chủ topic chẳng đưa ra lý do hay bằng chứng. Trong vòng 24giờ không có bằng chứng thì bị band 7 ngày kìa.

Theo mình được biết. Người bị tố cáo có 1 sự uy tín nhất định và mình đã làm ăn vs bạn ấy ít nhất 5 năm từ bên Dzogame qua đến đây. Điều này thì nhiều người biết, trong đó có 1 số mem top, danh tiếng sever xác nhận.

Còn ghen, tức gì với ai. Chả hiểu bạn muốn nói cái gì.

Và đơn giản 1 điều là nhìn cái nick clone 4rum như vậy. Lời nói ra khó thuyết phục người khác nhé, trừ phi có bằng chứng rõ ràng.

zlnthaodtz

Gia nhập giang hồ
Hiểu là hiểu thế nào. Trong khi chủ topic chẳng đưa ra lý do hay bằng chứng. Trong vòng 24giờ không có bằng chứng thì bị band 7 ngày kìa.

Theo mình được biết. Người bị tố cáo có 1 sự uy tín nhất định và mình đã làm ăn vs bạn ấy ít nhất 5 năm từ bên Dzogame qua đến đây. Điều này thì nhiều người biết, trong đó có 1 số mem top, danh tiếng sever xác nhận.

Còn ghen, tức gì với ai. Chả hiểu bạn muốn nói cái gì.

Và đơn giản 1 điều là nhìn cái nick clone 4rum như vậy. Lời nói ra khó thuyết phục người khác nhé, trừ phi có bằng chứng rõ ràng.
tui noi thằng kia ong ơi nói thang chủ top ấy

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Tôi chỉ nói như vầy cho các bạn dễ hiểu ...
=> Tại sao các bài đăng ở Gruop đó đều bị mất , Mà cái bài của bạn Châu Thiệu Nhân ko bị mất ..
=> Vào Group xem thử Ban Quản Tri Group là ai nha .
Cái này mọi người tự hiểu nha .. Topic đến đây thui .. Tôi band cảnh cáo 1 ngày cho chủ thớt
thông não .
Band vĩnh viễn : vanlaem - Lý do acc clone .
Band 7 ngày : QuocVuong22 - Lý do acc chính .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên