THẢO LUẬN Anh em cẩn thận người này nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vanlaem

Gia nhập giang hồ
Chân Thiệu Nhân
16 Tháng 5 lúc 20:22
Hiện tại MOD ko trung gian buôn bán cho anh em nữa , nên anh em gd cái gì cũng cẩn thận nha đặc biệt có topic trên 4rum và chek tên nv lv cao + nhìn đồ đạc nếu ok = số tiền gd hoặc ít hơn có thể đưa trước , còn ất ơ đòi trước ko thấy tên nv thì cẩn thận tiền của mình đừng để mất !

Chủ yếu là tin tưởng nhau mà gd thôi nếu xảy ra cớ sự có topic GM sẽ band bên lừa đảo và hình như ko lấy lại đc $ =)) vì ko khuyến khích gd VND

Còn tin tưởng thì nhờ mình trung gian mình sẽ tính phí và phí đó sẽ đc làm Even xổ số mỗi chú nhật , chứ ko phải bỏ túi riêng

8 bình luận

https://www.facebook.com/groups/669715693198305/?fref=nf

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Con này bữa trước lập topic than vãn trian rớt đồ cùi bị gạch đá quá trời.

Giờ lại tố cáo người khác, trong khi chả thấy đưa ra lý do hay bằng chứng gì cả.

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
thớt chỉ bảo la anh em cẩn người này, nếu bạn đó không phải lừa đảo thì uy rất cao nha mấy bác, chứ đó không phải gọi là tố cáo nó chỉ la topic thảo luận

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
ý đồ của mình chỉ là tạo 2 ních nam nữ cho vui, thế thôi, nào giờ thằng này đéo lừa tình ai nhé, tạo ních mới thử lòng gamer coi ngu đến cở nào gập gái tom tóp, ăn không được chữi rũa nhau vkl thật

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Chân Thiệu Nhân
16 Tháng 5 lúc 20:22
Hiện tại MOD ko trung gian buôn bán cho anh em nữa , nên anh em gd cái gì cũng cẩn thận nha đặc biệt có topic trên 4rum và chek tên nv lv cao + nhìn đồ đạc nếu ok = số tiền gd hoặc ít hơn có thể đưa trước , còn ất ơ đòi trước ko thấy tên nv thì cẩn thận tiền của mình đừng để mất !

Chủ yếu là tin tưởng nhau mà gd thôi nếu xảy ra cớ sự có topic GM sẽ band bên lừa đảo và hình như ko lấy lại đc $ =)) vì ko khuyến khích gd VND

Còn tin tưởng thì nhờ mình trung gian mình sẽ tính phí và phí đó sẽ đc làm Even xổ số mỗi chú nhật , chứ ko phải bỏ túi riêng

8 bình luận

https://www.facebook.com/groups/669715693198305/?fref=nf
- Cho bạn đến 24h để nói rõ hành vi lừa đảo của người này ,,,
- Nếu bạn ko có chứng cứ xem như bôi nhọ nhân phẩm của người khác .. band 7 ngày.
- Nếu bạn bị lừa tôi sẽ điều tra tiếp ..
- Tôi thấy Châu Thiệu Nhân hoàn toàn đúng ..

Thanks

kangtadragon

Binh Nhất
thằng thớt mày thấy uy tín thì mày đứng ra mà làm, ở đó mà giở cái thói đàn bà , bản thân tao đọc topic thấy cái tay mày có vẻ còn nhanh hơn cái não . Não mày chắc để trưng thôi .

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
thằng thớt mày thấy uy tín thì mày đứng ra mà làm, ở đó mà giở cái thói đàn bà , bản thân tao đọc topic thấy cái tay mày có vẻ còn nhanh hơn cái não . Não mày chắc để trưng thôi .
cho quote phát . tui với chú chả thù oán j . củng chả quen biết j nhưng đọc cm nào củng thấy chú chửi chửi chửi . nặng vl lun í . chửi người khác rồi mình có khôn ra ko :3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên